"Ng'wana Sweke wa JF amwaga machozi juu ya kukatwa mapanga kwa wabunge wa CDM. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ng'wana Sweke wa JF amwaga machozi juu ya kukatwa mapanga kwa wabunge wa CDM.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Idimulwa, Apr 4, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kada huyo maarufu na kiongozi(siyo jina halisi) wa CHADEMA jijini Mwanza amekuwa akishindwa kudhibiti hisia zake na kuangua kilio kila anapofuatwa na watu wanaomufahamu wakitaka maoni yake juu ya kujeruhiwa kwa mapanga, wabunge wa CHADEMA:Highnes Kiwia-Ilemela na Salvatory Machemuli-Ukerewe.

    Kada huyo alishirikiana na viongozi hao kwa kila hali...Mwanzo mwisho...kuhakikisha kata ya Kirumba jijini Mwanza inaendelea kuwa chini ya diwani wa CHADEMA.

    ...Pole sana Kamanda...

    Source“...Maswahiba wake wakaribu”.. sana
     
  2. M

    Mbugujo New Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole zake
     
  3. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 942
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    jipe moyo kamanda,sisi tutawaliza kwakuwabwa kila unapotokea uchaguzi.hawana jipya
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Katika mapambano kama haya ya kutafuata ukombozi wa pili kwa watanzania, maumivu hayaepukiki, tena muda huu tunapambana na wamatumbi wenzetu ambao ni waroho wa madaraka, wako tayari kuwaua wamatumbi wenzao ili tu wabakie madarakani.

    Kamanda Ng'wana Sweke pole sana, piga moyo konde na kwakuwa wabunge wetu hali zao zinaendelea vizuri, wewe endelea kupambana na manyang'au ya magamba hatimaye tutachukua uongozi wa nchi hii, mwaka 2015 hauko mbali tuendeleze harakati tu watanzania wameshatukubali.
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Mapole sana...........mwana sweke mhola ya seba
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Wabunge wenyewe waaliokatwa mapanga wamekuwa majasiri hawajamwaga machozi, Ng'wana Sweke, analia hataweza kweli mapambano!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,742
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mkuu kunavilio vingine watu wanalilia chooni au chumbani bwana!
     
  8. K

    Kanjunju Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh inasikitisha.pole mpendwa.
     
  9. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana , damu ya ukombozi Mwanza
     
Loading...