Nguzo zaaanguka Tabata, zajeruhi na kufunga barabara


Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,634
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,634 2,000
Zaidi ya nguzo sita na transfoma tatu zimeanguka Tabata na kujeruhi watu pamaoja na kuziba barabara kutokana na uchakavu wa miundombinu
Mfanyakazi wa Tanesco amewataka wananchi waache kukaa chini ya nguzo za umeme kwani kuna madhara kama hayo yanajitokeza
 
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
6,292
Points
2,000
Age
40
Gide MK

Gide MK

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2013
6,292 2,000
Utaratibu wetu bado ni uleule haujabadilika ''Kuchukua hatua baada ya maafa''
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,909
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,909 2,000
ooooooooooops!
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
10,809
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
10,809 2,000
Zaidi ya nguzo sita na transfoma tatu zimeanguka Tabata na kujeruhi watu pamaoja na kuziba barabara kutokana na uchakavu wa miundombinu
Mfanyakazi wa Tanesco amewataka wananchi waache kukaa chini ya nguzo za umeme kwani kuna madhara kama hayo yanajitokeza

Tukiwaambia wanafanya kazi kimazoea, tukiwaambia wachukue tahadhari kabla ya majanga kutokea wanasema wao ni wataalamu wasifundishwe kazi, kuna nguzo nyingi mikoani zimekaa kihatari, nashauri Tanesco Makao Makuu wekeni namba zenu wazi ili tuwafahamishe yanayojiri Mikoani nanyi mchukue hatua za haraka
 
Khalidoun

Khalidoun

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,608
Points
2,000
Khalidoun

Khalidoun

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,608 2,000
Hatari sana
 
usser

usser

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
11,067
Points
2,000
usser

usser

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2015
11,067 2,000
Hiii ndo tz,bla maafa kutokea bdo hatujajitambua
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,532
Points
2,000
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,532 2,000
Hapo mpaka kuja kutengeneza utachukua muda mrefu bila sababu ya msingi
 
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2016
Messages
1,634
Points
2,000
Nucky Thompson

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2016
1,634 2,000
Hapo mpaka kuja kutengeneza utachukua muda mrefu bila sababu ya msingi
kwa Dar wanafanya haraka, ila ingekuwa wilayani huko ndio duh..
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,123
Points
2,000
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,123 2,000
Hujuma za CHADEMA hizo ili serikali ionekane haifanyi kazi;);););););)o_Oo_Oo_Oo_Oo_O
 

Forum statistics

Threads 1,285,404
Members 494,595
Posts 30,860,650
Top