Nguvu za macho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu za macho

Discussion in 'JF Doctor' started by Mwanamageuko, Dec 20, 2010.

  1. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,660
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kwa wenye umri wa miaka 30+ nguvu za macho zimeanza kupotea, kuziimarisha tumieni mara kwa mara samaki wadogo toka baharini (hasa bahari za maji chumvi hususan bahari ya hindi) smaki wanaoshauriwa zaidi ni UDUVI na macho hayatapoteza zaidi nguvu ya kuona.
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,581
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    he he thanks kwa ushauri mkuu hawa dagaaa ndio wale wauza samaki wanawaita dagaa mchele i hope so
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Nitaanza kuwatumia sa'ivi ili nikigonga 30 niwe na kinga tayari,, Shukrani mkuu....
     
Loading...