Nguvu za kiume na ukimwi....!


U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Kutokan na wimbi kubwa lamatangazo ya dawa za nguvu za kiume nimekuwa nikifanya utafiti binafsi ...(sihitaji mfadhili) kuhusu eneo hili.Mojawapo ya eneo muhimu sana ni uhusiano wa upungufu wa nguvu za kiume na UKIMWI,
Tatizo kubwa la upungufu wa nguvu za kiume linaweza kuwa na athari mbaya katika maambukizo ua UKIWMI.
Watu kadhaa wenye tatizo hili wameeleza kuwa inakuwa ni ngumu kutumia condom kama unaupungufu wa nguvu ,matokeo yake wengi huvua katikakati ya tendo ......hebu nipeni uzoefu nimalizie thesisi yangu!
 
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
763
Likes
0
Points
0
Fab

Fab

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
763 0 0
mnh naona kama ya kufikirika zaidi....
yaani wanavua,halafu wanaendelea na tendo???au sijakuelewa??

anyway,wanaotumia hayo maviagra nadhani wangetupa mwanga juu ya jambo hili..
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
duuuhhh
tuwasubiri wataalum wa mambo ya nje....
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,097
Likes
650
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,097 650 280
Ni kweli kuwa with Kondom kwa wenye upungufu wa Nguvu za kiume(kuna sababu nyingi za kukosa nguvu za kiume,mfano kama unasex maranyingi kwa wiki,au kama unakunywa sana bia,au kisukari etc)unaweza kutumia zaidi ya dakika 40 bila kufikia climax(kileleni).
Ni kweli wengi wanavuaga Condom kutokana na hili.pia walio wengi awajui jinsi ya kuvaa hizo condom properly so zinaishia kuwa karaha baada ya raha.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,154
Likes
2,451
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,154 2,451 280
avatar14388_4.gif

Chipukizi hii ndo Salsa au ndo nini tena .....
au ndo future Kiduku???hahahha lol
 
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Messages
1,779
Likes
219
Points
160
Nanren

Nanren

JF-Expert Member
Joined May 11, 2009
1,779 219 160
Ni kweli kuwa with Kondom kwa wenye upungufu wa Nguvu za kiume(kuna sababu nyingi za kukosa nguvu za kiume,mfano kama unasex maranyingi kwa wiki,au kama unakunywa sana bia,au kisukari etc)unaweza kutumia zaidi ya dakika 40 bila kufikia climax(kileleni).
Ni kweli wengi wanavuaga Condom kutokana na hili.pia walio wengi awajui jinsi ya kuvaa hizo condom properly so zinaishia kuwa karaha baada ya raha.
Kwani kufika climax haraka ndio nguvu za kiume? Suala la nguvu za kiume lipo kwenye uwezo wa ku-maintain stiff erection kwa muda mrefu. Suala la kuchelewa kufikia orgasm in fact, ni zuri zadi, kwa sababu ina maana mwanaume anaweza "kusugua" kwa muda mrefu na kumfikisha mwanamke. Kuhusu matumizi ya kondom, si watu wenye ukimwi tu au waliopungukiwa na nguvu ndio hawataki kuvaa condom. Ni suala la kisaikolojia zaidi, ambapo mtu hapendi condoms au la anakuwa na ka-imani kidogo kuwa labda huyo mwanamke hawezi kumwambukiza ngoma.
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
avatar14388_4.gif
nimeipenda hii then anifurahisha sana.....
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
kula pipi kwenye kifukoo chake sam taim ngumu!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
haaaa we usiseme hivyo vibayaaa,,,,mi bado nakupenda usijizoeshe tabia hiyo ntakuachaaaa????
kula pipi kwenye kifukoo chake sam taim ngumu!
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
sawa habiby wangu!!!sabaha lkheir lakin,,,,vipi ulivyoamka naona alfajiri yote hii uko humu ushasalii???
kross ma heart hope to die sirudii tena! usiniache mamii
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
5,898
Likes
449
Points
180
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
5,898 449 180
sawa habiby wangu!!!sabaha lkheir lakin,,,,vipi ulivyoamka naona alfajiri yote hii uko humu ushasalii???
kuswali ndiko kuliko niamsha mamii.....dhambi nyingi siku hizi wacha tuzipunguze kidogo
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
that's right my boy...are u muslim or kristian????may allah bless u,,who ever u a...na akupitishe swiratul mustaqim ya raab.?
kuswali ndiko kuliko niamsha mamii.....dhambi nyingi siku hizi wacha tuzipunguze kidogo
 
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
1,619
Likes
458
Points
180
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
1,619 458 180
utafiti umegundua moja ya sababu ya kupungua nguvu za kiume.ni hawa kuku wa broiler tunaokula..madawa yanayotumika humo sio.kama wala hawa kuku acha haraka
 
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
1,506
Likes
71
Points
145
Konakali

Konakali

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
1,506 71 145
weka questionnaires zako hapa tukujibu....! utafiti gani huo ambao audience tunakutungia wewe researcher maswali?
 

Forum statistics

Threads 1,205,657
Members 458,033
Posts 28,201,809