Nguvu za Giza, Viongozi wa EU washuhudia!


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Hii ni ilikuwa ni ufunguzi wa handaki (tunnel) refu kuliko yote Duniani nchini Uswisi linalojulikana kama Gotthard base tunnel lenye jurefu wa km 57 linalopita kwenye milima ya Alps huko nchini Uswisi, handaki hili lilichukuwa miaka 17 mpaka kukamilika kwake!

Pamoja na hii teknolojia ya hali ya juu na ya kipekee ya ujenzi wa handaki hili kilichoshangaza labda Ulimwengu kuliko vyote ni siku Ufunguzi wa handaki hili ambapo kulihudhuriwa na wanasiasa na wakuu wa nchi za EU kama Ufaransa Raisi Holland, Ujerumani chancelor Merkel, Italia Waziri Mkuu Renzi ilikuwa ni matambiko ya kishirikina na kishetani yaliyofanywa na Wazungu hao (illuminati) ,

Karibu ujionee mwenyewe, naweka video clip na kwa watakaoshindwa kuona video naweka picha, muone illuminanti au watu waaminio shetani ambao ni viongozi wakubwa wa Dunia hii akiwemo Obama, Bill Gates USA, Merkel Ujerumani, Holland, Ufaransa na hawa wana nia ya kuunganisha Dunia yote na kuunda "One World Government,, ambayo itaongozwa na imani za kishetani na sasa hivi wameamua kupambana na ukristo (anti christ) kwani wanajua hiyo ndiyo nguzo ya mwisho, imetabiliwa hata kwenye Biblia!

1.Yohana 2:18
Ufunguzi wa Gotthard Tunnel, Matambiko ya kishetani yalishuhudiwa na raisi wa Ufaransa, Ujerumani, Italia na wengineo

0,,19287088_303,00.jpg


Milima ya Alps ambyo chini yake imepita hiyo reli ya treni!

34D0B1C100000578-3619344-image-m-2_1464769742523.jpg


_89855881_033237603-1.jpg


maxresdefault.jpg



ghottard3.png


ghottard4.png


ghottard8.jpg


_89855120_81e9beca-a603-4ced-9e42-eaf0aebae251.jpg


_89856161_89856160.jpg


34D1B7A700000578-3620446-image-a-18_1464807546022.jpg


gotthard-rail-tunnel-opening.jpg



synagogue-of-satan-2.jpg?w=464&h=290



,,Say no to African electronic passport"!
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,772
Likes
6,042
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,772 6,042 280
wakuangaika na hayo mambo ni wale wamtumainie yule aliefufuka.
lkn mm i see i'm just an organism after death nothing more.
mweka mada unaweza kunihakikishiaje kwamba nguvu hiyo ni ya giza..?
 
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,544
Likes
807
Points
280
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,544 807 280
Hii ni ilikuwa ni ufunguzi wa handaki (tunnel) refu kuliko yote Duniani nchini Uswisi linalojulikana kama Gotthard base tunnel lenye jurefu wa km 57 linalopita kwenye milima ya Alps huko nchini Uswisi, handaki hili lilichukuwa miaka 17 mpaka kukamilika kwake!

Pamoja na hii teknolojia ya hali ya juu na ya kipekee ya ujenzi wa handaki hili kilichoshangaza labda Ulimwengu kuliko vyote ni siku Ufunguzi wa handaki hili ambapo kulihudhuriwa na wanasiasa na wakuu wa nchi za EU kama Ufaransa Raisi Holland, Ujerumani chancelor Merkel, Italia Waziri Mkuu Renzi ilikuwa ni matambiko ya kishirikina na kishetani yaliyofanywa na Wazungu hao (illuminati) ,

Karibu ujionee mwenyewe, naweka video clip na kwa watakaoshindwa kuona video naweka picha, muone illuminanti au watu waaminio shetani ambao ni viongozi wakubwa wa Dunia hii akiwemo Obama, Bill Gates USA, Merkel Ujerumani, Holland, Ufaransa na hawa wana nia ya kuunganisha Dunia yote na kuunda "One World Government,, ambayo itaongozwa na imani za kishetani na sasa hivi wameamua kupambana na ukristo (anti christ) kwani wanajua hiyo ndiyo nguzo ya mwisho, imetabiliwa hata kwenye Biblia!

1.Yohana 2:18
Ufunguzi wa Gotthard Tunnel, Matambiko ya kishetani yalishuhudiwa na raisi wa Ufaransa, Ujerumani, Italia na wengineo

0,,19287088_303,00.jpg


Milima ya Alps ambyo chini yake imepita hiyo reli ya treni!

34D0B1C100000578-3619344-image-m-2_1464769742523.jpg


_89855881_033237603-1.jpg


maxresdefault.jpg



ghottard3.png


ghottard4.png


ghottard8.jpg


_89855120_81e9beca-a603-4ced-9e42-eaf0aebae251.jpg


_89856161_89856160.jpg


34D1B7A700000578-3620446-image-a-18_1464807546022.jpg


gotthard-rail-tunnel-opening.jpg



synagogue-of-satan-2.jpg?w=464&h=290



,,Say no to African electronic passport"!​
KILA MTU NA MACHO NA AKILI YAKE. NINACHOKIONA MIMI HAPO NI MUKHTASARI WA MAENDELEO YA ULAYA KUTOKA USHURIKINA NA IMANI ZA GIZA KWENDA KWENYE MPAMBAZUKO MPYA WA SAYANSI NA TECHNOLOJIA!
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,333
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,333 280
Habari zako na Lizaboni hatutaziamini tena.UVCCM kweli sasa ni wazi kunamakundi yasiyomtaka magu kuwa Mwenyekiti na Lizaboni ndiye kakabidhiwa mikoba hili kuwapotosha ccm.


swissme
 
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2016
Messages
1,069
Likes
845
Points
280
S

Sumti

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2016
1,069 845 280
Sioni nguvu za giza au uchawi wowote hapo, Bali ni tamaduni na mandeleo ya sayansi na teknologia yaliyokubuhu. Kudos Ulaya, nasi siku moja tutafika huko, Inshaallahh
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,506
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,506 280
Sioni nguvu za giza au uchawi wowote hapo, Bali ni tamaduni na mandeleo ya sayansi na teknologia yaliyokubuhu. Kudos Ulaya, nasi siku moja tutafika huko, Inshaallahh

Kwa hiyo wewe unawajuwa Wazungu kuliko Wazungu wenyewe wanavyojijua? Wao wenyewe wamesema hivyo kwamba ni imani za Kishetani (satanic rituals) wewe umeshiba Maharage yako ya Mbeya unapinga!
 
kandere

kandere

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
314
Likes
195
Points
60
kandere

kandere

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
314 195 60
Kuna baadhi ya watu hawataki kuamini uwepo Wa haya mambo, lakn lazima utambue shetani yupo na anatawala. Na ana mawakala wake hapa dunian

Wakati fulani ibilisi aitwae shetani alimfata Yesu
Luka 4:2-

(3)lbilisi akamwambia, ukiwa ndiwe mwana wa Mungu, liambie jiwe hili liwe mkate. (4) Yesu akamjibu, lmeandikwa ya kwamba mtu hataishi kwa mkate tu. ...
.. hapo nimejaribu kufupisha namna ambavyo ibilisi anavyotafuta mawakala, na kuwapa utawala Wa juu ktk ulimwengu huu
 
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
414
Likes
420
Points
80
Age
30
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
414 420 80
hilo swala la uchawi tuliweke pembeni kwasababu kwa kizazi hiki halina nafasi tena ila zaidi ya hapo ni kudanganyana.
 
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
6,772
Likes
6,042
Points
280
Age
22
KENZY

KENZY

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
6,772 6,042 280
Kuna baadhi ya watu hawataki kuamini uwepo Wa haya mambo, lakn lazima utambue shetani yupo na anatawala. Na ana mawakala wake hapa dunian

Wakati fulani ibilisi aitwae shetani alimfata Yesu
Luka 4:2-

(3)lbilisi akamwambia, ukiwa ndiwe mwana wa Mungu, liambie jiwe hili liwe mkate. (4) Yesu akamjibu, lmeandikwa ya kwamba mtu hataishi kwa mkate tu. ...
.. hapo nimejaribu kufupisha namna ambavyo ibilisi anavyotafuta mawakala, na kuwapa utawala Wa juu ktk ulimwengu huu
"Lakn lazima utambue shetani yupo na anatawala"
mkuu sio lazima mtu kutambua kitu bali kuelewa kitu.
kama shetani anatawala unafikiri nani wa kulaumiwa
aliemwachia atawale ama shetani mwenyewe anaetawala..?
 
H

hahaha always done

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
434
Likes
306
Points
80
H

hahaha always done

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
434 306 80
wakuangaika na hayo mambo ni wale wamtumainie yule aliefufuka.
lkn mm i see i'm just an organism after death nothing more.
mweka mada unaweza kunihakikishiaje kwamba nguvu hiyo ni ya giza..?
Namshukuru Mungu angalau roho yako inashuhudia ya kwamba alifufuka, ni achievement ya kwanza
 
A

amanimaendeleo

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2015
Messages
251
Likes
58
Points
45
A

amanimaendeleo

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2015
251 58 45
Hawa ulaya kabla injili ya ukristo haijawafuata walikuwa mapagani wakiishi na ibada za kipagani.
Kuna mtaliano aliniambia ECB ndiyo freemason mkubwa kuliko wote.
anazidi kuleta umaskini kwa wengi na utajiri kwa wachache
 

Forum statistics

Threads 1,237,837
Members 475,675
Posts 29,302,821