Nguvu ya Umma - hisia zilichomokea kwa sakata la Wamachinga na Serikali

Shocker

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
1,610
2,000
Kweli Ukweli ukidhihiri uongo hujitenga, kama mlifuatilia fumuko la mvutano kati ya Serikali na wananchi (Wamachinga), Kuna kitu ikiwa ni wenye akili mmekisoma na faida zilizopatikana ni serikali kurudi na kunywea na kuwasikia viongozi wao wakisema....endeleeni...bakieni....malizeni kuorodhesha majina yenu na misamiati kibao, na waliohojiwa.

Inawezekana kabisa ni waunga juhudi ambao wamekuja na nembo ya kuisifu serikali na kama haioshi kwa kuwapa muda na zaidi kuwapangia meneo, yote ni tukubali serikali imeshindwa kutumia mabavu katika kuwahamisha.

Wamachinga kwa umoja wao walisimama japo kuna sehemu walivurugana wenyewe kwa wenyewe, lakini asilimia kubwa walikuwa damu inawachemka.

Sasa nafikiria hali hii ikija kufikia stage ya mambo ya kisiasa, Tunadai katiba mpya, tume huru halafu umma usimame mfano wa kuushinda msimamo wa wamachinga. Lazima miCCM itakuwa zamu yao kuhama nchi tena kwa makundi.
 

Tangantika

JF-Expert Member
Aug 12, 2018
3,272
2,000
Sijaona msimamo wowote kwa machinga. Watanzania ni walewale.
Afteral wamachinga ni wavunjaji wa sheria, hivyo msomamo wao hauwezi kuwa na nguvu dhidi ya sheria.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom