Nguo za ndani zinapaswa kufuliwa baada ya kuvaliwa mara ngapi?

Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
5,454
Points
2,000
Cajojo

Cajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2017
5,454 2,000
Mhhh kweli na hizo ndoto nyevu zitaiacha hyo chupi/boxer salama kweli kwa wiki moja??
 
kizwezwe

kizwezwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Messages
882
Points
1,000
kizwezwe

kizwezwe

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2017
882 1,000
ni mpaka pale utakapo isimamisha na kuimbia simama dede ikisimama basi unaruhusiwa kuifua.
 
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
5,688
Points
2,000
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
5,688 2,000
Marco shija,
Si busara kuuliza maswali yasiyo na mantiki yeyote,
Ni wazi kwamba wewe ni mvivu wa kufikirka na kuwa na maamuzi yako binafsi, huwezi kuuliza swali la kipuuzi kama hilo tena mtoto wa kiume.
Ni aibu kwako na kuleta taswira tofauti tofauti kwa wasomaji jinsi gani ulivyo.

NIKUSAIDIE KUJIBU:
Lazima ufue nguo zako za ndani kwa siku kwa sababu ni rahisi kupata madhara kwa kurudia nguo chafu, ni vyema ukajali afya yako kwa kuvaa nguo safi kila wakati.
 
P

paulina ray

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2017
Messages
578
Points
500
P

paulina ray

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2017
578 500
kama huna cha kupost zima simu alafu lala.
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
19,066
Points
2,000
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
19,066 2,000
kila unapovua na kwenda kuoga. . . yaani ukishaoga hupaswi kurinyu!!
ile tabia yako ya kuanika chupi bafuni/chooni acha mara moja la sivyo hiyo papuchi itakuwa chakula cha fangasi!
 
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
14,342
Points
2,000
Azarel

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
14,342 2,000
Ingekuwa ni amri yangu:

MALAYONI WOTE NA NYANGULO hakuna kuanzisha mada au hata kuingia JF tu.
 
BAHARI J

BAHARI J

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
373
Points
250
BAHARI J

BAHARI J

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2016
373 250
Mimi huwa kila siku. Ubadili kwa mfano umeoga asubuh uka vaa iiafika jion baada ya mishe zangu naoga nabadili pia mbona bei nafuu na pia hutaji kuwa nazo nying ukiwa nazo 7 au 10 tosha Sana ukioga uifue. Sema kama unakaa maeneo ambayo mnaoga maji. Sado moja kufua ngumu. But usaf muhimu mno hasa nguo za ndan hii itakupa faida ya kuepuka fangas na miktu mingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,876
Points
2,000
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,876 2,000
Kusema ukweli dogo kaleta swali kitoto toto ila ni la msingi walio wengi huvaa siku mbili hadi tatu. Akiwa amekaa akinyanyuka kama umekaa nyuma yake kuna kiharufu flan cha kutapisha.

Wanaume wengi ni wachafu wanaomponda wapo watakaovaa ya juzi leo
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,630
Points
2,000
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,630 2,000
Huku Iringa tunarudia kuvaa kama wiki moja hivi.

Kabla ya kuirudia huwa tunanusanusa kama ipo poa tunaendelea kuivaa.
 

Forum statistics

Threads 1,342,652
Members 514,741
Posts 32,758,759
Top