Nguo na Mitindo ya Zamani ambayo kwa sasa ukivaa ni kituko

MatikaC

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,199
Points
1,225

MatikaC

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,199 1,225
suruali za "don't touch my shoe" kwa akina kaka

ila fashion nyingi zinarudi, leo hii jaribu kuvaa suruali ya bugaloo mtaani uone kesho yake tu watu kibao watakuwa wameiga. hata raizon na viatu vya wanchoma kumoyo vyote sasa hivi ni fashion
 

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,246
Points
1,225

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,246 1,225
Hizi ulikuwa ukifua zinapaa(kuwa ndogo) bana, yangu nikaongezea na kitambaa cha rangi tofauti kwa chini.. hahahaaaa bonge la mtoko na viatu vya TAFU (e.g Benqi).

Unazungumzia NDOPA enzi tunavaa suruali za TOKYO, BIG SAM; Usipokuwanayo sikukuu hata pilau halipandi.
 

Forum statistics

Threads 1,343,650
Members 515,111
Posts 32,792,400
Top