Ngono/Tendo la Ndoa.


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,574 280
kwanini hili tendo latendwa gizani, tena kwa uficho wa hali ya juu/ Na mkiwa mnatenda hamtaki watu wengine wasikie japo miguno yenu?
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Hiyo ndo tofauti kati ya binadamu na wanyama
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,574 280
Hebu jaribishakufanya mchana kwa mchana uone kama inanoga
kwanini hili tendo latendwa gizani, tena kwa uficho wa hali ya juu/ Na mkiwa mnatenda hamtaki watu wengine wasikie japo miguno yenu?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,416 280
kwanini hili tendo latendwa gizani, tena kwa uficho wa hali ya juu/ Na mkiwa mnatenda hamtaki watu wengine wasikie japo miguno yenu?
Katika hili sina muda maalumu.........iwe mchana....usiku........... lakini huwa nafanya kwa kificho na hii ni kwa sababu maadili ya kitanzania hayaruhusu kufanya hadharani..........inahitaji FARAGHA
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
Mungu alivyumba usiku na mchana alikuwa na maana yake!si ngono tu inayotendwa usiku kuna mambo mengi sana,ukiingia ktk vitabu vya dini tendo hilo ni takatifu,na hufanywa na watu walio kuwa tayari ktk shida na raha etc,so kuna mazingira ambayo unaweza kufanya mchana na mazingira mengine huwezi kufanya hivyo,ndio maana Adam alipoitwa na Mungu akagundua yu uchi hivyo akajificha!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
kwanini hili tendo latendwa gizani, tena kwa uficho wa hali ya juu/ Na mkiwa mnatenda hamtaki watu wengine wasikie japo miguno yenu?
Wale ma pornsters wanatenda hadharani tena na migun o kibao
Hawo ni wanaakili za wanyama?
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Tendo hili latendwa wakati wowote kaka iwe gizani au kwenye mwanga. Miguno dada zetu wa cku ni ladhima hiyo haiepukiki, watu wengine wakickia unategemea nini hapo?!!! Hiyo ni raha ya wawili bulaza.

kwanini hili tendo latendwa gizani, tena kwa uficho wa hali ya juu/ Na mkiwa mnatenda hamtaki watu wengine wasikie japo miguno yenu?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,574 280
Kumbe na Neno la bwana unalijua? sikulitambua hilo kabla
Mungu alivyumba usiku na mchana alikuwa na maana yake!si ngono tu inayotendwa usiku kuna mambo mengi sana,ukiingia ktk vitabu vya dini tendo hilo ni takatifu,na hufanywa na watu walio kuwa tayari ktk shida na raha etc,so kuna mazingira ambayo unaweza kufanya mchana na mazingira mengine huwezi kufanya hivyo,ndio maana Adam alipoitwa na Mungu akagundua yu uchi hivyo akajificha!
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Sio kweli bwana Guest huwa unakwenda usiku????
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Mi nainjoi zaidi gemu nikipigia kwenye mapori mchana kweupeeee.
Kila demu ninayempenda huwa nampeleka kwenye kisiwa cha Bongoyo, kuna kijimsitu fulani hivi, nikienda kule ni kumgaragara kila style, mwenyewe anabaki na memories za kufa mtu ambazo kamwe hazitaweza kufutika maishani mwake
 
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
473
Likes
8
Points
35
Age
41
Qulfayaqul

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
473 8 35
katika hili sina muda maalumu.........iwe mchana....usiku........... Lakini huwa nafanya kwa kificho na hii ni kwa sababu maadili ya kitanzania hayaruhusu kufanya hadharani..........inahitaji faragha
si ya kitanzania tuu hata ulaya hawafanyi hadharani, linahitaji utulivu kwani hujawahi sikia kesi za wazungu wakishitakiana kwa sababu jirani yao anawasumbua kwa sababu akiwa katika majambozi anapiga kelele kiasi kwamba jirani zake wanakosa usingizi? Zingekuwa kelele za disco au kitu kingine wangeweza kuvumilia lakini kelele za mapenzi kama mtu umzima huwezi kuvumilia.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Ukisikia zile kelele lazima udate kama huna mwenzi
si ya kitanzania tuu hata ulaya hawafanyi hadharani, linahitaji utulivu kwani hujawahi sikia kesi za wazungu wakishitakiana kwa sababu jirani yao anawasumbua kwa sababu akiwa katika majambozi anapiga kelele kiasi kwamba jirani zake wanakosa usingizi? Zingekuwa kelele za disco au kitu kingine wangeweza kuvumilia lakini kelele za mapenzi kama mtu umzima huwezi kuvumilia.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,396
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,396 38,574 280
Sasa wewe ulitaka litendwe muda upi?
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Mi mapambano yangu napiga mchana kweupeeee
 
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35
chiko

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Mi nainjoi zaidi gemu nikipigia kwenye mapori mchana kweupeeee.
Kila demu ninayempenda huwa nampeleka kwenye kisiwa cha Bongoyo, kuna kijimsitu fulani hivi, nikienda kule ni kumgaragara kila style, mwenyewe anabaki na memories za kufa mtu ambazo kamwe hazitaweza kufutika maishani mwake
Toba Yarabi!!!!, makubwa hayo, hapo kwenye kiji msitu pasije pakaa na paparazi, chunga isije ikawa siku mmoja tuka ona picha zako hapa JF, siku hizi kuna WIKILEAKS babu!!!!!!!!!
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,594
Likes
660
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,594 660 280
Wale ma pornsters wanatenda hadharani tena na migun o kibao
Hawo ni wanaakili za wanyama?
Ni abuse ya hilo tendo. Unaposema PORNSTAR huoni tayari unamaanisha mchezo kama mieleka au ngumi za kulipwa? It was not meant for that.
 

Forum statistics

Threads 1,236,126
Members 475,007
Posts 29,247,644