Ngono/Tendo la Ndoa.

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,310
Likes
38,165
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,310 38,165 280
kwanini hili tendo latendwa gizani, tena kwa uficho wa hali ya juu/ Na mkiwa mnatenda hamtaki watu wengine wasikie japo miguno yenu?
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,716
Likes
5,314
Points
280

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,716 5,314 280
kwanini hili tendo latendwa gizani, tena kwa uficho wa hali ya juu/ Na mkiwa mnatenda hamtaki watu wengine wasikie japo miguno yenu?
Katika hili sina muda maalumu.........iwe mchana....usiku........... lakini huwa nafanya kwa kificho na hii ni kwa sababu maadili ya kitanzania hayaruhusu kufanya hadharani..........inahitaji FARAGHA
 

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Mungu alivyumba usiku na mchana alikuwa na maana yake!si ngono tu inayotendwa usiku kuna mambo mengi sana,ukiingia ktk vitabu vya dini tendo hilo ni takatifu,na hufanywa na watu walio kuwa tayari ktk shida na raha etc,so kuna mazingira ambayo unaweza kufanya mchana na mazingira mengine huwezi kufanya hivyo,ndio maana Adam alipoitwa na Mungu akagundua yu uchi hivyo akajificha!
 

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Tendo hili latendwa wakati wowote kaka iwe gizani au kwenye mwanga. Miguno dada zetu wa cku ni ladhima hiyo haiepukiki, watu wengine wakickia unategemea nini hapo?!!! Hiyo ni raha ya wawili bulaza.

kwanini hili tendo latendwa gizani, tena kwa uficho wa hali ya juu/ Na mkiwa mnatenda hamtaki watu wengine wasikie japo miguno yenu?
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,310
Likes
38,165
Points
280

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,310 38,165 280
Kumbe na Neno la bwana unalijua? sikulitambua hilo kabla
Mungu alivyumba usiku na mchana alikuwa na maana yake!si ngono tu inayotendwa usiku kuna mambo mengi sana,ukiingia ktk vitabu vya dini tendo hilo ni takatifu,na hufanywa na watu walio kuwa tayari ktk shida na raha etc,so kuna mazingira ambayo unaweza kufanya mchana na mazingira mengine huwezi kufanya hivyo,ndio maana Adam alipoitwa na Mungu akagundua yu uchi hivyo akajificha!
 

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Mi nainjoi zaidi gemu nikipigia kwenye mapori mchana kweupeeee.
Kila demu ninayempenda huwa nampeleka kwenye kisiwa cha Bongoyo, kuna kijimsitu fulani hivi, nikienda kule ni kumgaragara kila style, mwenyewe anabaki na memories za kufa mtu ambazo kamwe hazitaweza kufutika maishani mwake
 

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
471
Likes
6
Points
35
Age
41

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
471 6 35
katika hili sina muda maalumu.........iwe mchana....usiku........... Lakini huwa nafanya kwa kificho na hii ni kwa sababu maadili ya kitanzania hayaruhusu kufanya hadharani..........inahitaji faragha
si ya kitanzania tuu hata ulaya hawafanyi hadharani, linahitaji utulivu kwani hujawahi sikia kesi za wazungu wakishitakiana kwa sababu jirani yao anawasumbua kwa sababu akiwa katika majambozi anapiga kelele kiasi kwamba jirani zake wanakosa usingizi? Zingekuwa kelele za disco au kitu kingine wangeweza kuvumilia lakini kelele za mapenzi kama mtu umzima huwezi kuvumilia.
 

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Ukisikia zile kelele lazima udate kama huna mwenzi
si ya kitanzania tuu hata ulaya hawafanyi hadharani, linahitaji utulivu kwani hujawahi sikia kesi za wazungu wakishitakiana kwa sababu jirani yao anawasumbua kwa sababu akiwa katika majambozi anapiga kelele kiasi kwamba jirani zake wanakosa usingizi? Zingekuwa kelele za disco au kitu kingine wangeweza kuvumilia lakini kelele za mapenzi kama mtu umzima huwezi kuvumilia.
 

chiko

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
473
Likes
14
Points
35

chiko

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
473 14 35
Mi nainjoi zaidi gemu nikipigia kwenye mapori mchana kweupeeee.
Kila demu ninayempenda huwa nampeleka kwenye kisiwa cha Bongoyo, kuna kijimsitu fulani hivi, nikienda kule ni kumgaragara kila style, mwenyewe anabaki na memories za kufa mtu ambazo kamwe hazitaweza kufutika maishani mwake
Toba Yarabi!!!!, makubwa hayo, hapo kwenye kiji msitu pasije pakaa na paparazi, chunga isije ikawa siku mmoja tuka ona picha zako hapa JF, siku hizi kuna WIKILEAKS babu!!!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,203,349
Members 456,712
Posts 28,109,923