Ng'ombe mmoja kuongezeka Kilo 2 na nusu kwa siku | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ng'ombe mmoja kuongezeka Kilo 2 na nusu kwa siku

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Apolinary, Apr 13, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,704
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Habari wana jf nakuombeni kujua zaidi ni wapi hizo lishe za ng,ombe mmoja kuongezeka kilo 2 na nusu kwa siku zinapatikana wapi katika mikoa ya Arusha na Moshi Natanguliza shukran
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,590
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nafikiri ukiwasiliana na wale jamaa sijui wapo Morogoro....wanaweza kukutumia!!
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    mkuu nijuavyo mimi hii ni aina ya ng'ombe wa nyama wenye sifa ya ukuaji wa aina hii na tena kuna wengine wanaongezeka uzito kwa kila saa 1. Ng'ombe wa maziwa au wa kienyeji hata umlishe nini hawezi kuongezeka uzito kwa kiwango hicho.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 27,503
    Likes Received: 5,807
    Trophy Points: 280
    Du kuna hadi ng'ombe wa broiler?? Wazungu wanazidi kutujazia cancer tu africa!
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,979
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145



    Miezi sita atakuwa na kg 450 ?


    Bei ya nyama 5,000 x 450 - (ngozi, utumbo, miguu kg 150) = 1,500,000/=
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,669
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Du wakuu hawa watakuwa ni salama kwa mlaji kweli? Nahisi haya ndio kati ya mambo yanayotusababishia maradhi ya ajabu ajabu duniani!
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,796
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hiyo lishe itakuwa imechanganywa na ARVs
     
  8. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,704
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,226
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mkuu umebobea sana.
     
  10. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    su?mimi nilikuwa sijui hilo,watakuwa wanalishwa ARV nini?
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,704
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jamani majibu weny kujua zaidi tafadhali sana
     
  12. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    basi tunasubiri jibu. Asante Apolonary kwa kuuliza
     
  13. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,704
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanajamvi vp tena?
     
  14. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,704
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
     
  15. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,704
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
     
  16. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,704
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
     
  17. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2013
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,704
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2013
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,473
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 145
    Kuna programu ya kunenepesha ng'ombe.. analishwa majani yenye ubora.. chumvi.. sukari guru na wanpewa chanjo za minyoo na magonjwa mengine... ukiwa na mbegu bora ya ng'ombe... inawezakana kabisa... hii ni kwa mujibu wa maongezi ya na Professor Mulozi.. yuko SUA Morogoro.. na mwongozo upo..
     
  19. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2018
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,860
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2018
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 42,148
    Likes Received: 37,601
    Trophy Points: 280
    sitoki kapa hapa
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...