NG'OMBE BORA WA MAZIWA WANAUZWA (Product za Kituro)


S

Salama salimini

Senior Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
191
Likes
1
Points
35
S

Salama salimini

Senior Member
Joined Dec 2, 2013
191 1 35
Ninauza ng'ombe bora wa maziwa (product za kituro) kwa bei ya jumla Tsh. 900,000/- kwa kila mmoja.

  • Ng'ombe wako watano na wote wanakamuliwa na wana mimba kati ya miezi mitatu na minne.
  • Wanatoa lita sita - mpaka tisa kwa mkamuo (Ni ng'ombe wazuri - naambatanisha picha)

Sababu za kuwauza
  • Kazi yangu ni ya kusafiri-safiri na hivyo ng'ombe wanakosa matunzo kiasi cha production kushuka.


  • NB: Bei hii ni kwa atakayechukua wote kama ni reja-reja basi bei yake itakuwa ni 1M kwa kila ng'ombe.

Mahali walipo:

  • Mbeya mjini.
 

Attachments:

The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,830
Likes
23,203
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,830 23,203 280
product za kituro ndo nini?

wanauwezo wa kutoa maximum lita ngapi?
 
S

Salama salimini

Senior Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
191
Likes
1
Points
35
S

Salama salimini

Senior Member
Joined Dec 2, 2013
191 1 35
product za kituro ndo nini?

wanauwezo wa kutoa maximum lita ngapi?
Sorry I got carried with an assumption kuwa wafugaji wa ng'ombe bora wanajua ranch na sehemu wanapopatikana ng'ombe bora
... kitulo is one of those centers boss.

The rest of the details are already there - just go through it b/c I made sure to capture all the necessary information that you would require sir.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
69
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 69 145
Sorry I got carried with an assumption kuwa wafugaji wa ng'ombe bora wanajua ranch na sehemu wanapopatikana ng'ombe bora
... kitulo is one of those centers boss.

The rest of the details are already there - just go through it b/c I made sure to capture all the necessary information that you would require sir.
Ng,ombe wazuri sana bila shaka utapata Mfugaji anaeelewa nini maana ya Ufugaji.
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Wangekuwa Dar ningekuungisha 2...ama unaweza kuwasafirisha?
 
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2012
Messages
4,573
Likes
291
Points
180
Kyenju

Kyenju

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2012
4,573 291 180
Ninauza ng'ombe bora wa maziwa (product za kituro) kwa bei ya jumla Tsh. 900,000/- kwa kila mmoja.

  • Ng'ombe wako watano na wote wanakamuliwa na wana mimba kati ya miezi mitatu na minne.
  • Wanatoa lita sita - mpaka tisa kwa mkamuo (Ni ng'ombe wazuri - naambatanisha picha)

Sababu za kuwauza
  • Kazi yangu ni ya kusafiri-safiri na hivyo ng'ombe wanakosa matunzo kiasi cha production kushuka.


  • NB: Bei hii ni kwa atakayechukua wote kama ni reja-reja basi bei yake itakuwa ni 1M kwa kila ng'ombe.

Mahali walipo:

  • Mbeya mjini.
Mkuu, wakipata chakula kizuri wakashiba wanaweza kutoa lita ngapi kwa mkamuo 1, maana naona kwa mwonekano wako safi.
 
N

ngararumu

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
468
Likes
141
Points
60
N

ngararumu

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
468 141 60
Where is the pic?
 
S

Salama salimini

Senior Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
191
Likes
1
Points
35
S

Salama salimini

Senior Member
Joined Dec 2, 2013
191 1 35
Ng,ombe wazuri sana bila shaka utapata Mfugaji anaeelewa nini maana ya Ufugaji.
Asante kaka, unachosema ni kweli; na unajua niliwachukua kwa bei ya juu zaidi ya ninayowauzia kabla sijapata kazii hii ambayo inanikeep mbali na nyumbani. Ni biashara nzuri sana ambayo nilikuwa inspired kupitia humu JF(Jukwaa la biashara na uchumi).
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
69
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 69 145
Asante kaka, unachosema ni kweli; na unajua niliwachukua kwa bei ya juu zaidi ya ninayowauzia kabla sijapata kazii hii ambayo inanikeep mbali na nyumbani. Ni biashara nzuri sana ambayo nilikuwa inspired kupitia humu JF(Jukwaa la biashara na uchumi).
Pamoja na hayo.
Member,s atakayewapata hawa ng,ombe hakika hatajutia kamwe, Sababu ngo,mbe wote hawa wameshakua. miezi michache ataanza kuvuna,
Labda nikuulize swali moja.
Ngombe wako wamezaa mara ngapi??
 
peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
214
Likes
8
Points
35
peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
214 8 35
Naomba namba yako, Ni Pm tafadhali, kama wakiwepo mpaka next week nitawachukua wote.
 
S

Salama salimini

Senior Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
191
Likes
1
Points
35
S

Salama salimini

Senior Member
Joined Dec 2, 2013
191 1 35
Wangekuwa Dar ningekuungisha 2...ama unaweza kuwasafirisha?
Hello Marshal,

Usafiri ambao ninautumia kwaa ajili kufuata hay na forages (Ambao pia nitautangaza hapa soon) unaweza kubeba hardly ng'ombe mmoja. Labda kama uta-nitask nikutafutie usafiri huku at your own cost.
 
S

Salama salimini

Senior Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
191
Likes
1
Points
35
S

Salama salimini

Senior Member
Joined Dec 2, 2013
191 1 35
Pamoja na hayo.
Member,s atakayewapata hawa ng,ombe hakika hatajutia kamwe, Sababu ngo,mbe wote hawa wameshakua. miezi michache ataanza kuvuna,
Labda nikuulize swali moja.
Ngombe wako wamezaa mara ngapi??
Wawili(2) wamezaa mara moja-moja.
Mmoja(1) kazaa mara mbili,
na wawili(2) wamezaa mara tatu.
Wote wana ndama majike so pia kuna ndama watano majike.
 
S

Salama salimini

Senior Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
191
Likes
1
Points
35
S

Salama salimini

Senior Member
Joined Dec 2, 2013
191 1 35
Mkuu, wakipata chakula kizuri wakashiba wanaweza kutoa lita ngapi kwa mkamuo 1, maana naona kwa mwonekano wako safi.
Kwa ng'ombe watano walikuwa wanatoa lita 45-47 kwa mkamuo. Lkn pia hapakuwa na mtu wa kuwasimamia zaidi ya kijana wa ng'ombe. Unanunua hay za ng'ombe kijana anauza kwa mfugaji wa jirani - unamfukuza na kuleta mwingine. Ukiangalia hali hiyo unagundua pdn ilipaswa kuwa zaidi ya hapo.
 
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
354
Likes
33
Points
45
marshal

marshal

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
354 33 45
Hello Marshal,

Usafiri ambao ninautumia kwaa ajili kufuata hay na forages (Ambao pia nitautangaza hapa soon) unaweza kubeba hardly ng'ombe mmoja. Labda kama uta-nitask nikutafutie usafiri huku at your own cost.
Mkuu Salama cost ya usafiri itakuwa kubwa sana,anyway nitajipanga vizuri next time Tutaungishana....Usichoke kuturushia kama watakuwepo...
 
Mrbwire

Mrbwire

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
201
Likes
18
Points
35
Mrbwire

Mrbwire

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
201 18 35
Mkuu,

Ng'ombe wako ni specie bora sana, yaani kwa mfugaji mzoefu akiwaangalia tuu anajua. Bila ya shaka utapata mteja - All the best!
 
S

Salama salimini

Senior Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
191
Likes
1
Points
35
S

Salama salimini

Senior Member
Joined Dec 2, 2013
191 1 35
Mkuu,

Ng'ombe wako ni specie bora sana, yaani kwa mfugaji mzoefu akiwaangalia tuu anajua. Bila ya shaka utapata mteja - All the best!

Asante mkuu,
Nisadie kufikisha taarifa hii kwa wajasiliamali na wadau kwa ujumla.
 

Forum statistics

Threads 1,263,996
Members 486,156
Posts 30,169,640