"Ng'ombe anahema haaah!! Na Mimi navuta mmh!" Kauli ya Reginald mengi


mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,675
Likes
5,516
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,675 5,516 280
Hii kauli aliisema miaka kadhaa iliyopita, akielezea alivyokuwa akilala na ng'ombe chumba kimoja, kauli hii ninaitafsiri maisha yalikuwa ya taabu sana, Leo ndo huyo kama mnavyomjua.
Maisha ni safari ndefu.
Huu Wakati wa Magufuli ni mzuri kuliko enzi akina Mengi wanakua
Sisi ni Regnald wa miaka michache ijayo, hata kama unalala bila kula,
Vocha za bando la kuingia humu umeililia sana
Huna uwakika wa ada
Huna uhakika wa chakula chako au cha familia, kaza mwendo tutafika.
Sema
Sisi ni Renald Mengi wa Miaka michache ijayo
 
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
2,351
Likes
1,468
Points
280
K

kabunda88

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
2,351 1,468 280
Kumbe alilala chumba kmoja na ng'ombe
 
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
247
Likes
134
Points
60
C

chini ya muti

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2016
247 134 60
kwani huyo mzee kwa sasa analala chumba kimoja na nani baada ya kuacha kulala chumba kimoja na ngombe?
 
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
1,927
Likes
1,521
Points
280
wasumu

wasumu

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
1,927 1,521 280
ametoka mbali sana
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,364
Likes
1,370
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,364 1,370 280
Maisha ni kujifunza -- Maisha ni safari ndefu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,705
Members 474,712
Posts 29,231,179