Ngoma za vigodoro zapigwa marufuku jijini dar es salaam bora zipigwe marufuku

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,506
2,000
 

Swat

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
4,202
2,000
Bora. Ukiingia youtube ukiandika Kigodoro kuna video moja itakuja ya kigodoro inatisha. Nimeshindwa iweka hapa natumia cha tochi.Majimama yanacheza uchi wa mnyama! Tena kuna mpaka watoto wa shule wanaangalia. This is too much.Dah,utadhani ni nchi isiyo na sheria
 

truegooner

JF-Expert Member
Apr 23, 2014
779
0
Kama kweli zimepigwa marufuku ni habari njema. Kwanza wanasumbua watu kwa kelele usiku maana ni ngoma mpaka alfajiri, pili maadili (matusi ya ma DJ na ufuska waume kwa wake/vijana), tatu uharifu-baadhi wanatumia huu mwanya kufanya uharifu ndani ya jamii husika.
 

mputamaseko

JF-Expert Member
Apr 1, 2013
1,401
2,000
Mie leo sijalala huku Yombo yaani mziki unapigwa tokea jana saa tisa mpaka muda kunakucha na hakuna hata dalili ya kuzimwa. Mtu anafunga sound system kubwa ambayo ina uwezo wa kupiga mziki kwenye uwanja mpya wa taifa huku kwenye makazi ya watu na anapiga mziki mpaka anakesha hakuna mtu wa kumuuliza. Wahusika wako busy wanasumbua wamiliki wa mabaa ambao at least wanalipa kodi kwamba ikifika saa sita mziki uzimwe. Hii ni double standards ingawa too many wrongs won't make right ,hii miziki iwe vigodoro ama ya kwenye mabaa need to stop kwa muda uliyo pangwa ili watu tuweze kulala na kupata utulivu wa mwili na akili.
 

Mkulumiyago

JF-Expert Member
Jun 13, 2014
1,244
2,000
Mie leo sijalala huku Yombo yaani mziki unapigwa tokea jana saa tisa mpaka muda kunakucha na hakuna hata dalili ya kuzimwa. Mtu anafunga sound system kubwa ambayo ina uwezo wa kupiga mziki kwenye uwanja mpya wa taifa huku kwenye makazi ya watu na anapiga mziki mpaka anakesha hakuna mtu wa kumuuliza. Wahusika wako busy wanasumbua wamiliki wa mabaa ambao at least wanalipa kodi kwamba ikifika saa sita mziki uzimwe. Hii ni double standards ingawa too many wrongs won't make right ,hii miziki iwe vigodoro ama ya kwenye mabaa need to stop kwa muda uliyo pangwa ili watu tuweze kulala na kupata utulivu wa mwili na akili.
Hiyo jana usiku kuna vijana wawili saa tatu usiku wakiwa na mapanga walimvamia muuza kuku wa kukaanga na kumpora huku wakimtishia kumjeruhi mitaa hiyo hiyo nadhani walikuwa wanaelekea huko
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
51,112
2,000
Mie leo sijalala huku Yombo yaani mziki unapigwa tokea jana saa tisa mpaka muda kunakucha na hakuna hata dalili ya kuzimwa. Mtu anafunga sound system kubwa ambayo ina uwezo wa kupiga mziki kwenye uwanja mpya wa taifa huku kwenye makazi ya watu na anapiga mziki mpaka anakesha hakuna mtu wa kumuuliza. Wahusika wako busy wanasumbua wamiliki wa mabaa ambao at least wanalipa kodi kwamba ikifika saa sita mziki uzimwe. Hii ni double standards ingawa too many wrongs won't make right ,hii miziki iwe vigodoro ama ya kwenye mabaa need to stop kwa muda uliyo pangwa ili watu tuweze kulala na kupata utulivu wa mwili na akili.
Makonda yupo dsm hapa hapa.. Wanaofunga miziki mikubwa wanapewa vibali na serikali za mitaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom