Ngoma ya baikoko ni utamaduni au laana? nakwenda Tanga msaada wenu jameni


S

Spanishboy

Senior Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
119
Likes
2
Points
0
S

Spanishboy

Senior Member
Joined Apr 24, 2011
119 2 0
Ninajiandaa kwenda zangu mkoani Tanga kujifunza mambo kadhaa juu ya utamaduni na ngoma ya baikoko, maana kupitia mitandao mbalimbali nimeona video na simulizi nyingi kuhusu ngoma hiyo ambayo naambiwa ukienda kuitazama ukitoka salama ni jambo la kushukuru.

Nimeangalia video yao ambayo nimeweka link hapo chini utazame na kama una maoni unieleze hii ni ngoma ya utamaduni wetu? au laana! kuna vionjo vimeongezwa ama namna gani maana its too much
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,516
Likes
15,520
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,516 15,520 280
Ni laana tupu, ni tamaduni za kishenzi.
 
GERERE

GERERE

Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
30
Likes
17
Points
15
Age
27
GERERE

GERERE

Member
Joined Aug 2, 2016
30 17 15
Mimi nimekuwa nikishindwa kuelewa lengo kuu la ngoma hizi za baikoko zinazochezwa huko tanga kwani style ya kucheza inauvuaji wa nguo kwa mabinti na wamama wazima tena mbele ya familia zao baba wakat mwingine humazima mtoto akibinua viuno juu
hebu nisaidieni waungwa
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
32,773
Likes
20,089
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
32,773 20,089 280
Lina hamasisha ngono tu

OVA
 
Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2015
Messages
1,365
Likes
1,387
Points
280
Ramea

Ramea

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2015
1,365 1,387 280
Wewe utakuwa mwanafunzi wa Galanos, hivi hamjaacha tu ule mchezo wa kutoroka usiku kwenda kwenye baikoko?
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,798