Ngoja niseme tu Samahani kama nitawakwaza huyu ni mkaka ninayemkubali sana humu Jamii Forum

Bi Khadija

Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
79
Points
150

Bi Khadija

Member
Joined Aug 20, 2018
79 150
Kuna watu niliwahi sema walinivutia sana kuja Jamii Forums. Mmojawapo ni gudume. Huyu uandishi wake,visa na mikasa yake ilinifanya niingie JF kila siku kutaka msoma.

Ameongezeka Boss Kiduku Lilo. Huyu jamaa anajua kuandika,hana ugomvi,hana matusi, ana pesa na si mtu wa wanawake anavyoonekana.

Mimi sijui ukweli wake upo wapi.lakini napenda sana fuatilia nyuzi zake.zinanitia uchungu wa maisha na pia napata burudani. Najenga picha anapokuwa anaandika anakuwa anakunywa juice miguu kaweka juu amejilaza kivivu.

Ni mwanaume anayejiamini na mwenye utulivu. Akitukanwa wala hajibu.anaonesha kuwa na dharau kwa watu wasio muelewa. Nmejikuta tu nmekuwa mpenzi wake.

Wakati mwingine inachosha kusoma habari za majonzi,shida,mateso ,umaskini na unyonge kila siku. Tunataka mambo ya kuburudisha na kupumzisha akili. Ndo maana nikasema leo ngoja nisome hasa hii trip yake ya Bagamoyo nimeipenda sana.

Ni hayo tu kaka na dada zangu.tusiwe tunaponda siku zooooote.sometime hata tusifie mazuri.
 

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,887
Points
2,000

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,887 2,000
Kuna watu nliwahi sema walinivutia sana kuja Jamii Forums. Mmojawapo ni gudume. Huyu uandishi wake,visa na mikasa yake ilinifanya niingie JF kila siku kutaka msoma.

Ameongezeka Boss Kiduku Lilo. Huyu jamaa anajua kuandika,hana ugomvi,hana matusi, ana pesa na si mtu wa wanawake anavyoonekana.

Mimi sijui ukweli wake upo wapi.lakini napenda sana fuatilia nyuzi zake.zinanitia uchungu wa maisha na pia napata burudani. Najenga picha anapokuwa anaandika anakuwa anakunywa juice miguu kaweka juu amejilaza kivivu.

Ni mwanaume anayejiamini na mwenye utulivu. Akitukanwa wala hajibu.anaonesha kuwa na dharau kwa watu wasio mwelewa. Nmejikuta tu nmekuwa mpenzi wake.

Wakati mwingine inachosha kusoma habari za majonzi,shida,mateso ,umaskini na unyonge kila siku. Tunataka mambo ya kuburudisha na kupumzisha akili. Ndo maana nikasema leo ngoja nisome hasa hii trip yake ya Bagamoyo nimeipenda sana.

Ni hayo tu kaka na dada zangu.tusiwe tunaponda siku zooooote.sometime hata tusifie mazuri.
Wewe ndiye Kiduku mwenyewe.

Kwa nini? Katika uzi wake wa jana alikuwa akikosea kuacha nafasi pale anapoweka nukta. Siyo mara moja au mbili.

Makosa yale yale yanarudiwa na mtu anayedai anamzimia. Is this a coincidence?

Unaweza kusema uongo, ila ukweli haujifichi.
 

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
1,390
Points
2,000

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2018
1,390 2,000
Kuna watu nliwahi sema walinivutia sana kuja Jamii Forums. Mmojawapo ni gudume. Huyu uandishi wake,visa na mikasa yake ilinifanya niingie JF kila siku kutaka msoma.

Ameongezeka Boss Kiduku Lilo. Huyu jamaa anajua kuandika,hana ugomvi,hana matusi, ana pesa na si mtu wa wanawake anavyoonekana.

Mimi sijui ukweli wake upo wapi.lakini napenda sana fuatilia nyuzi zake.zinanitia uchungu wa maisha na pia napata burudani. Najenga picha anapokuwa anaandika anakuwa anakunywa juice miguu kaweka juu amejilaza kivivu.

Ni mwanaume anayejiamini na mwenye utulivu. Akitukanwa wala hajibu.anaonesha kuwa na dharau kwa watu wasio mwelewa. Nmejikuta tu nmekuwa mpenzi wake.

Wakati mwingine inachosha kusoma habari za majonzi,shida,mateso ,umaskini na unyonge kila siku. Tunataka mambo ya kuburudisha na kupumzisha akili. Ndo maana nikasema leo ngoja nisome hasa hii trip yake ya Bagamoyo nimeipenda sana.

Ni hayo tu kaka na dada zangu.tusiwe tunaponda siku zooooote.sometime hata tusifie mazuri.
kwaiyo
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
46,791
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
46,791 2,000
Wewe ndiye Kiduku mwenyewe.

Kwa nini? Katika uzi wake wa jana alikuwa akikosea kuacha nafasi pale anapoweka nukta. Siyo mara moja au mbili.

Makosa yale yale yanarudiwa na mtu anayedai anamzimia. Is this a coincidence?

Unaweza kusema uongo, ila ukweli haujifichi.
JF kuna ma forensic experts wanaweza kuangalia muandiko wakapata mpaka alama za vidole.

Mkuu kama kweli basi una kipaji cha "attention to detail" ambacho ni adimu sana.

Yani mchizi kaja na ID nyingine kujipa kongole mwenyewe?
 

Nywilla

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2016
Messages
336
Points
500

Nywilla

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2016
336 500
Kuna watu nliwahi sema walinivutia sana kuja Jamii Forums. Mmojawapo ni gudume. Huyu uandishi wake,visa na mikasa yake ilinifanya niingie JF kila siku kutaka msoma.

Ameongezeka Boss Kiduku Lilo. Huyu jamaa anajua kuandika,hana ugomvi,hana matusi, ana pesa na si mtu wa wanawake anavyoonekana.

Mimi sijui ukweli wake upo wapi.lakini napenda sana fuatilia nyuzi zake.zinanitia uchungu wa maisha na pia napata burudani. Najenga picha anapokuwa anaandika anakuwa anakunywa juice miguu kaweka juu amejilaza kivivu.

Ni mwanaume anayejiamini na mwenye utulivu. Akitukanwa wala hajibu.anaonesha kuwa na dharau kwa watu wasio mwelewa. Nmejikuta tu nmekuwa mpenzi wake.

Wakati mwingine inachosha kusoma habari za majonzi,shida,mateso ,umaskini na unyonge kila siku. Tunataka mambo ya kuburudisha na kupumzisha akili. Ndo maana nikasema leo ngoja nisome hasa hii trip yake ya Bagamoyo nimeipenda sana.

Ni hayo tu kaka na dada zangu.tusiwe tunaponda siku zooooote.sometime hata tusifie mazuri.
Umewasahau wafuatao:-
ZERO IQ,
DEO KISANDU. ni kukumbusha tu mkuu
 

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
12,573
Points
2,000

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
12,573 2,000
Laiti ungelijua ni mfyatua matofali wala usingejirahisisha hivyo kwake
Kuna watu nliwahi sema walinivutia sana kuja Jamii Forums. Mmojawapo ni gudume. Huyu uandishi wake,visa na mikasa yake ilinifanya niingie JF kila siku kutaka msoma.

Ameongezeka Boss Kiduku Lilo. Huyu jamaa anajua kuandika,hana ugomvi,hana matusi, ana pesa na si mtu wa wanawake anavyoonekana.

Mimi sijui ukweli wake upo wapi.lakini napenda sana fuatilia nyuzi zake.zinanitia uchungu wa maisha na pia napata burudani. Najenga picha anapokuwa anaandika anakuwa anakunywa juice miguu kaweka juu amejilaza kivivu.

Ni mwanaume anayejiamini na mwenye utulivu. Akitukanwa wala hajibu.anaonesha kuwa na dharau kwa watu wasio mwelewa. Nmejikuta tu nmekuwa mpenzi wake.

Wakati mwingine inachosha kusoma habari za majonzi,shida,mateso ,umaskini na unyonge kila siku. Tunataka mambo ya kuburudisha na kupumzisha akili. Ndo maana nikasema leo ngoja nisome hasa hii trip yake ya Bagamoyo nimeipenda sana.

Ni hayo tu kaka na dada zangu.tusiwe tunaponda siku zooooote.sometime hata tusifie mazuri.
 

Lovery

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2014
Messages
1,296
Points
2,000

Lovery

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2014
1,296 2,000
Gudume alitoa wazo la kufanya sex tour, mimi ndio mratibu wa tour hiyo, je ungependa kushiriki?
Kuna watu nliwahi sema walinivutia sana kuja Jamii Forums. Mmojawapo ni gudume. Huyu uandishi wake,visa na mikasa yake ilinifanya niingie JF kila siku kutaka msoma.

Ameongezeka Boss Kiduku Lilo. Huyu jamaa anajua kuandika,hana ugomvi,hana matusi, ana pesa na si mtu wa wanawake anavyoonekana.

Mimi sijui ukweli wake upo wapi.lakini napenda sana fuatilia nyuzi zake.zinanitia uchungu wa maisha na pia napata burudani. Najenga picha anapokuwa anaandika anakuwa anakunywa juice miguu kaweka juu amejilaza kivivu.

Ni mwanaume anayejiamini na mwenye utulivu. Akitukanwa wala hajibu.anaonesha kuwa na dharau kwa watu wasio mwelewa. Nmejikuta tu nmekuwa mpenzi wake.

Wakati mwingine inachosha kusoma habari za majonzi,shida,mateso ,umaskini na unyonge kila siku. Tunataka mambo ya kuburudisha na kupumzisha akili. Ndo maana nikasema leo ngoja nisome hasa hii trip yake ya Bagamoyo nimeipenda sana.

Ni hayo tu kaka na dada zangu.tusiwe tunaponda siku zooooote.sometime hata tusifie mazuri.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
46,791
Points
2,000

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
46,791 2,000
mkuu unang'ata na kupuliza
Ni alama ya maarifa pia mkuu.

Moderation.

Watu kama Kiduku wana umuhimu wao. Hata kama ni kwa kutupa comedic release tu, au kuwajulisha watu fulani ma catalog tu.

Sasa mtu mwingine hatajua "Lincoln Navigator" au GCM ni kitu gani mpaka Kiduku aandike.

Na akiandika ujue kuna watu wana Google na wanajifunza.

Hata kama ni stories za kutunga tu.

Katika tamthiliya na ushairi kuna aina fulani pekee ya uandishi, utunzi inaitwa "braggadocio". Hii watu wa Hip Hop wanaitumia sana.

Naona Kiduku naye ana hii style, kwetu sisi watu wa ku appreciate sanaa tunaweza kuchukulia uandishi wake ni sehemu ya sanaa ya kujieleza.
 

Forum statistics

Threads 1,344,377
Members 515,441
Posts 32,818,010
Top