Ngo ngo ngo.....Wenyewe hodi

ng'wanankamba

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
345
250
Nimekuwa mfuatiliaji mzuri sana wa Jamii Forums toka ikiitwa Jambo Forums.Kila siku lazima niingie humu ili kujua kinachoendelea hapa nchini na dunia nzima kwa ujumla kwenye nyanja mbalimbali kama siasa,uchumi,michezo, masuala ya kijamii nk.Lakini waswahili wanasema" Ukitaka kuujua uhondo wa ngoma uingie ucheze" Nami nimeona niingie ili niweze kuchangia.
 

3D.

JF-Expert Member
Sep 7, 2010
1,014
1,500
Karibu Mkuu Ng'wanankamba. Tunasubiri mchango wako.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom