Ngereja anasinzia mbele ya boss wake, je yupo serious na shida zetu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngereja anasinzia mbele ya boss wake, je yupo serious na shida zetu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rugumye, Mar 17, 2011.

  1. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,263
    Likes Received: 10,959
    Trophy Points: 280
    picha pls!
     
  3. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    picha haionekani?
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Aache kuponda raha kwenye vilabu vya usiku.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Lakini hii kitu ilishaletwa humu kama wiki mbili zilizopita.
    Mnaweza mkaitafuta kule jukwaa la picha.
     
  6. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nikweli alisinzia na hapa tulishaiona, au leo umeme kwako haukurudi nini ukamkumbuka ngeleja!
     
Loading...