Ngereja achafua hali ya hewa Sengerema


M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
283
Likes
3
Points
0
M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
283 3 0
Juzi Mbunge wa sengerema alikosa uvumilivu na kujikuta akiwatukana wakazi wa lbondo baada ya kuzomewa wakati akimunadi mgombea udiwani,aliwaambi lazima ccm ishinde hata kwa rirasi na kuwafanya wananchi waape kumwonyesha adabu
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,507
Likes
3,773
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,507 3,773 280
ame mbaja
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,937
Likes
381
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,937 381 180
Kiburi cha pesa za kodi za watanzania kinawakosesha hekima. Wanajidanganya kutumia bunduki kukaa madarakani! it won' help them.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
648
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 648 280
Au na yeye kaanza mkakati wa tukose wote kama aliokua nao dialo twenty ten
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,429
Likes
1,387
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,429 1,387 280
Fisadi huyooo
 
M

mjasilia

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2012
Messages
575
Likes
82
Points
45
M

mjasilia

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2012
575 82 45
hapana mitu bado iko mburula hapa ata sisi misukuma sasa iko mbele kama uso!
Juzi Mbunge wa sengerema alikosa uvumilivu na kujikuta akiwatukana wakazi wa lbondo baada ya kuzomewa wakati akimunadi mgombea udiwani,aliwaambi lazima ccm ishinde hata kwa rirasi na kuwafanya wananchi waape kumwonyesha adabu
 
Kyoombe

Kyoombe

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
825
Likes
208
Points
60
Age
68
Kyoombe

Kyoombe

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
825 208 60
Ana laana za yule mlinzi wa atm
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,418
Likes
1,719
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,418 1,719 280
Mr. Megawatt!! Hakucheza mziki?
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Kabla hajanogewa kutishia watu, asisahau kwamba ghorofa lake lililopo Mwanza laweza kuangushwa kwa dakika chache tu endapo atadiriki kumwaga damu ya mtu!
 
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,717
Likes
853
Points
280
Age
37
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,717 853 280
Bwana Maguzu masese hata mi niliipata hii kutoka kwa jamaa yangu,eti Ngereja anadai kuwa ni lazima diwani wao ashinde kwa garama yoyote ile lakini wananch naskia walikuwa wanamwambia kuwa hawadanganyika tena na pia watalinda kura zao had mwisho,pia alikusanya vijana wa boda boda pale misheni kama 50 hiv lkn waliokubali kukodiwa kwa ajili ya msafara wake ni 7 tu. Na pia inasemekana ccm washaanza kupenyeza vijisenti kwa wananch wa Nyampulukano lkn wamesema hawadanganyiki tena!
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
38
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 38 135
Kashiba sanaa makuku ya kichina mwili unapasuka sanaaa.... naisi ndio tatizo hilo kwake.

Jimbo lenyewe limemshinda.
2015 byebye.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,457
Likes
1,775
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,457 1,775 280
Fedha wapokee,mafuta wawekewe lakini kura zao wampe diwani atakayewasaidia waamieeni risasi zitageuka maji mbele ya wananchi,washenzi sana haya MACCM yaani wanadhani wanaweza kucontrol akili na maamuzi ya wananchi what a shame
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
Juzi Mbunge wa sengerema alikosa uvumilivu na kujikuta akiwatukana wakazi wa lbondo baada ya kuzomewa wakati akimunadi mgombea udiwani,aliwaambi lazima ccm ishinde hata kwa rirasi na kuwafanya wananchi waape kumwonyesha adabu
Huyu naye pesa ambazo alishaiba akiwa waziri ndizo bado zina mtesa...eti lazima ccm ishinde hata kama ni kwa risasi hivi ni viongozi gani wapuuzi kama hawa na matamshi yao ya kipuuzi kiasi hichi?
 
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,268
Likes
14
Points
0
Rock City

Rock City

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,268 14 0
Japo anamatatizo yake, ila amewawekea umeme wanavijiji wa jimbo lake sehemu kubwa sana.
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Juzi Mbunge wa sengerema alikosa uvumilivu na kujikuta akiwatukana wakazi wa lbondo baada ya kuzomewa wakati akimunadi mgombea udiwani,aliwaambi lazima ccm ishinde hata kwa rirasi na kuwafanya wananchi waape kumwonyesha adabu
Nchi hii haiwezi kuendelea kwa upuuzi huu wa kina Ngeleja eti lazima CCM ishinde hata kwa mtutu!
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Huyu naye pesa ambazo alishaiba akiwa waziri ndizo bado zina mtesa...eti lazima ccm ishinde hata kama ni kwa risasi hivi ni viongozi gani wapuuzi kama hawa na matamshi yao ya kipuuzi kiasi hichi?
Then Kikwete anamwabia Kagame akae na waasi wazungumze!! Mnafiki tu !! Kwake mbona kubovu pia!
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
Kabla hajanogewa kutishia watu, asisahau kwamba ghorofa lake lililopo Mwanza laweza kuangushwa kwa dakika chache tu endapo atadiriki kumwaga damu ya mtu!
Kamanda ebu nielekeze lilipo nikalipige picha nataka nimuandike kwenye gazeti la week hii iwe story yangu kubwa namtafuta sana huyu jamaa
 
N

Nyamizi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
1,452
Likes
99
Points
145
N

Nyamizi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2009
1,452 99 145
Japo anamatatizo yake, ila amewawekea umeme wanavijiji wa jimbo lake sehemu kubwa sana.
Kuweka umeme ndio kunahalalisha vitisho na majigambo kwa wapiga kura? BTW umeme hakuweka yeye binafsi,ni pesa za walipa kodi wa nchi hii!
 
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
911
Likes
13
Points
0
Prince Tumbo

Prince Tumbo

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
911 13 0
Teh..teh....teh....Tanzania inaitwa nchi ya amani kwa kuwa ccm wanashika madaraka, wakikosa kuungwa mkono na wananchi wako tayari kwa lolote...shenji getegete...
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941