Ngeleja, Tulikupenda zaidi na tutakukumbuka sana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja, Tulikupenda zaidi na tutakukumbuka sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, May 5, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,879
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Huyu si mwingine ni mzee wa megawati. Wiliam Ngeleja hiyo ndo ilikuwa siku yako ya mwisho kwa baraza la Jk
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,501
    Likes Received: 11,383
    Trophy Points: 280
    his legacy will remain but he is gone
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,972
    Likes Received: 5,854
    Trophy Points: 280
    so long mr. megawatt
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,748
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    Nasikia majirani zake wa eneo fulani hivi huko Kimara linaitwa Kilungule walikuwa wanasubiri kumpokea baada ya kuondolewa serikalini wakidhani sasa anarudi huko madongo poromoka. Kumbe masikini hawakujua kwamba alishanunua apartment uzunguni!
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tanzania bila umeme inawezekana. Hii si ndio kauli mbiu yake?
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,390
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Na sengerema ajue imekwenda cdm 2015,karibu mtaani mr megawatt
     
  7. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,267
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    mliimpenda kwa lipi?
    Sio mbaya kumwanbia tulikuchukia sana ! Sasa tunafurahi kuonddolewa!
     
  8. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,671
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mr megawati!
     
  9. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu duniani, mr. Megawat. Huku si tumepazoea polepole na we utpazoea... Karibu tena.
     
  10. K

    Kaseisi Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Du hata hivyo alikomaa kweli kweli. Sijaona Msukuma mbishi kama huyu ndugu.
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    kapumzike mahali pema!
     
  12. J

    Jipemoyo Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Mr. megawat karibu sana ukelewe tuvue samaki, ya ngoswe mwachie Ngoswe!
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Nilichelewa kumpa pole jirani yetu...ana nyumba yake nzuri pale kilungule!! yani jirani katuacha madongo kuinama na megawatti zero!!
     
  14. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jf mhhh!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,130
    Likes Received: 7,094
    Trophy Points: 280
    Kweli Watanzania mmelogwa na aliwaloga kafa, Ngeleja bado ni Mbunge na atakuwa analamba mshahara wa millioni saba kila mwezi plus marupurupu na shangingi juu na pesa ya mafuta plus pesa ya mfuko wa jimbo. nwashauri mjipe pole nyinyi wenyewe kwa kuendelea kusota na haya maisha mabovu.
     
  16. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,879
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    megawatt 3300 kwenye grid ya taifa zitakuwa tiyari kufikia 2014, maneno yako haya
     
  17. m

    mharakati JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,274
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amefanyikiwa kile alichokua anakitaka nacho ni uTaJiri.

    huyu hakua kiongozi wala mwanasiasa ila alikua kijana maskini, lakini mwenye akili toka usukumani mwenye ndoto za kuja kua tajiri siku moja na alikua na aliweza tumia akili zake kujua njia rahisi na ya haraka ya kua tajiri ni siasa. pongezi zake amefanikiwa kwa hilo (pamoja na ndugu yetu mwingine Maige)
     
  18. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Pesa alizochuma zinaweza kumfanya aishi bila kutegemea gridi ya taifa.
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Pesa inayoingia kirahisi hutoka kirahisi.
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na kule arusha alivyokua anachota madini ya tanzanite bila kufuata utaratibu na sheria na kuzisafirisha nchi za nje...huyu jamaa lazima ni billionea:mad::mad:
     
Loading...