Ngeleja na Jahazi la Clouds FM-Mbona hasemi asilimia ya Madini kwenye Pato la Taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja na Jahazi la Clouds FM-Mbona hasemi asilimia ya Madini kwenye Pato la Taifa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jadi, Feb 23, 2012.

  1. J

    Jadi JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,250
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Hivi huyu Ngeleja anatufanya WaTZ wote hatuna akili, anazungusha na hasemi asilimia ya madini kwenye pato la Taifa hapo Clouds, eti Madini yanakaribiana na Utalii, mara sijui yanachangia kuendesha serikali, mara anapigia hesabu mpaka PAYE ya waajiliwa mgodini, wageni wengi wenye mishahara mikubwa hawalipi kodi, ni kampuni za Ulinzi na wengine wadogowadogo.

    Anayejua jamani atusaidie madini yanachangia asilimia ngapi ya pato la Taifa.
     
  2. u

    ukweli2 Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    barrick--3% tuuu ndoinaenda kwenye govment zilizobak zote cjui cnapokwenda
    kampun nyngine cjuii wanatoa ngapi..
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ubabaishaji na wizi mtupu. Ndo maana CCM hawako tayari kuachia madaraka kwa gharama yoyote maana wanajua watawajibika kwa hayo.
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    PAYE ya waajiliwa nayo ni direct income from mining..!
    Kweli waziri tunaye na serikali tunayo!
     
Loading...