Ngeleja, Karamagi, Kigoda, Kalemani watajwa madudu mikataba ya uvuvi na gesi

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,139
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,139 2,000
Hamna ataeguswa hapo!!

Jiulize waliotajwa kwenye makinikia yupi yuko jela/mahabusu?

Wanaweza kuzuga kuwashitaki alafu baadae ukasikia DPP amefuta kesi!!

Wanaoshitakiwa na kufungwa ni wapinzani sio hao makada wa chama cha kijani(ukoo wa pa....nya).
Uko sahihi sana. Wanaofungwa na kunyanyaswa na utawala huu ni wapinzani kisa mkulu hana kifua cha ushindani wa kisiasa na sio kupambana na mafisadi. Hapa nikiona hatua ndio nitaamini kuna vita vya ufisadi. Kinyume na hapo vita vya ufisadi inayotangazwa ni kichaka cha kulipia visasi.

Cc: yehodaya, jingalao, kipara kipya
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,404
Points
2,000

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,404 2,000
Uko sahihi sana. Wanaofungwa na kunyanyaswa na utawala huu ni wapinzani kisa mkulu hana kifua cha ushindani wa kisiasa na sio kupambana na mafisadi. Hapa nikiona hatua ndio nitaamini kuna vita vya ufisadi. Kinyume na hapo vita vya ufisadi inayotangazwa ni kichaka cha kulipia visasi.

Cc: yehodaya, jingalao, kipara kipya
Hajui kuwa anajimaliza kisiasa yeye mwenyewe na chama chake.
 

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
6,181
Points
2,000

Masiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
6,181 2,000
Hii ndiyo kashfa pekee kubwa ambayo nashangaa Chenge hayupo
Atakuwepo tu, waziri ataingiaje mkataba kama huo bila kuwa na ridhaa ya AG (kita alaam na kiuandishi) na baraza la mawaziri? Labda kama sijui. Wanapotuambia tutakula nyasi unafikiri kiburi wanatoa wapi? Imani yangu ni huko huko kwenye baraza au kwa AG kama siyo vyote kwa pamoja. Yakigeuka ndo wanatafuta mchawi!!!!
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
5,770
Points
2,000

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
5,770 2,000
Nawasikirikia wajumbe wa tume ya spika na hata waliohudhuria kuipokea ripoti ile kwa kupoteza muda wao bure! Hakuna hatua itakayochukuliwa hata sentimeta moja! Usiniulize kwanini ili kunitega! Nitajiondoa jf hatua zikichukuliwa kwa ndugu wapendwa wa bwana yule! Sanasana wajumbe wale wanaweza kubatizwa jina jipya kuwa sio wazalendo!
 

bababikko

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,376
Points
2,000

bababikko

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,376 2,000
Nawasikirikia wajumbe wa tume ya spika na hata waliohudhuria kuipokea ripoti ile kwa kupoteza muda wao bure! Hakuna hatua itakayochukuliwa hata sentimeta moja! Usiniulize kwanini ili kunitega! Nitajiondoa jf hatua zikichukuliwa kwa ndugu wapendwa wa bwana yule! Sanasana wajumbe wale wanaweza kubatizwa jina jipya kuwa sio wazalendo!
jiwe linawalinda wezi wenzake kazi kuumiza wabunge wa upinzani tu tunamuaomba Mungu atujibie
 

kinyama nje

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,741
Points
2,000

kinyama nje

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,741 2,000
Waliotajwa ni Ngeleja, Karamagi, Kigoda, Majogo, Kalemani, Mpina, Tizeba, Rashid.

- Wamo vigogo wa Polisi, TPDC.

View attachment 792858

CHANZO: NIPASHE
Watz tuna gundu mambo muhimu hatujawahi kuyafanya kwa ufanisi. Mfano bwana mmoja alio ukwaa ukatibu mkuu wa chama, alivyokuwa ana chambua bbc na dw huamini kauli alianza kuzitoa hivi kalibuni. Ni unafiki wa kiwango cha kishetani nilikuwa shabiki wake sasa najuta
 

Forum statistics

Threads 1,379,027
Members 525,279
Posts 33,732,140
Top