Ng....we pita sina mkuki...{nitakao wakwaza samahani}


I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
78
Points
145
Age
45
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 78 145
Kitu inasura mbaya kama kiumbe wa ajabu bwana.
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
ai umetumwa?
 
I

IDUNDA

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
458
Likes
16
Points
0
Age
39
I

IDUNDA

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
458 16 0
mwezi wa kumi na mbili huu wadudu hawa wanahuzuni 24 seven days. hasa mikoa ya mlima na nyanda za juuu kusini.
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,324
Likes
1,031
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,324 1,031 280
Pua ka saxaphone ila ndo ivo tena nyam nyamm
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,966
Likes
15,457
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,966 15,457 280
Mifugo ya Mpwa wangu CYBERTEQ kule kijijini kwake......nikipata nauli ntakuja
 
Last edited by a moderator:
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
685
Likes
106
Points
60
mamseri

mamseri

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
685 106 60
kuna watu naita haramu huku wanakula ngamia wakati ni mnyama wa kwanza kuharamishwa na nguruwe ni wa tatu. Nawashauri wasome vizuri vitabu vitakatifu
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,966
Likes
15,457
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,966 15,457 280
Nimependa macho yake, anarembua kama akina nanihii fulani wa JF
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
269
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 269 180
...mdudu ni mtamu sana huyu loh,ngoja nifanye mpango nikamle umenikumbusha mkuu asante....
 
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,574
Likes
791
Points
280
D

DREAMBOY

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,574 791 280
kuna watu naita haramu huku wanakula ngamia wakati ni mnyama wa kwanza kuharamishwa na nguruwe ni wa tatu. Nawashauri wasome vizuri vitabu vitakatifu
fuatilia vzuri habari za yohana mbatizaji na hata mawaz yake ,hlf kunatetesi kuwa nguruwe wanaingia period
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
Leo lazima nipite mitaa flani ya kino huwa wanatengeneza kitu kama hii aisee!!!
aisee kwa kino maeneo gani mkuu? mi nalijua chimbo la pale manyanya kama unaenda american chips hivi
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,077
Likes
196
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,077 196 160
aisee kwa kino maeneo gani mkuu? mi nalijua chimbo la pale manyanya kama unaenda american chips hivi
Kuna lingine pale pale manyanya kwa Chini kama unaenda kambagwa SEC hatari sana anapenda sana kuwepo yule Dada yetu wa Bongo move aliewahi kuwa miss...!!!
 
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
11,632
Likes
5,671
Points
280
donlucchese

donlucchese

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
11,632 5,671 280
Kuna lingine pale pale manyanya kwa Chini kama unaenda kambagwa SEC hatari sana anapenda sana kuwepo yule Dada yetu wa Bongo move aliewahi kuwa miss...!!!
nimepasoma pale mkuu, daah nshapata mizuka ya kwenda kuibatua leo mkuu!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,966
Likes
15,457
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,966 15,457 280
Mi nauza wa dizain hii

:flypig:
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,077
Likes
196
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,077 196 160
nimepasoma pale mkuu, daah nshapata mizuka ya kwenda kuibatua leo mkuu!
Karibu sana mkuu mi nitakuwa pale mida ya 12 jioni nikisubili foleni ipungue pungue na hii hali ya hewa ikiendelea hivi mpaka mida hiyo itakuwa burudani zaidi ya burudani.
 

Forum statistics

Threads 1,252,210
Members 482,049
Posts 29,800,593