Neymar mchezaji kutoka Brazil kaja kutalii Tanzania

mulisaaa

JF-Expert Member
Jun 16, 2017
6,924
2,000
downloadfile-4.png
Utalii Tanzania unakuwa kwa kasi ya 10G Neyma Huyo Tanzania.
 

Lewis254

JF-Expert Member
Apr 3, 2017
5,743
2,000
Hahaaa aisee aibu iliyoje maze...waswahili kujisifia na neymar kumbe yupo kwa mugabe!, ni fedheha kubwa kwa taifa la waswahili, wengi wao wanasema et bulawayo ni mji apo uswazz
Aibu kubwa sana. Saa ii wanapita kimya kimya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom