Next Year muda kama huu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Next Year muda kama huu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Buswelu, Mar 26, 2008.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,978
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nacheck check ustaarabu wa kumwona niliye nae kama ataweza kwendana na mie pamoja ni mikazi yangu next year muda kama huu ntawaambia kuwa nachumbia wana JF...ila jamani twende kwenye fact this days unaweza kukuta mdada akiwa virgin since amezaliwa hakuna mme aliye mjua..?am just in somewhere i have been promise kwamba there some thing like that kwenye body a mwanadada mmoja.

    Nimeambiwa niwe nasubira kupewa kilicho bora.Na ahadi ni kwamba nisubiri mpaka ntakapo mweka ndani...je katika mazingira ya kawaida naruhusiwa kusuburi mpaka ndoa na je kama nikiwa nasubili ambacho hakipo itakuwaje?Nisaidieni wenye mawazo
     
  2. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kaka kupata Virgin katika current generation yetu hii ni ngumu sana, tuliobahatika ni wachache sana.
    Angalia usije uziwa mbuzi kwenye gunia, sharti upapase yakheee ujue ka ni ''kisiwa au bwawa''!!
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Niagizie alipo nikakuchekie then nitakutaarifu.. (lol)
     
  4. k

    kamtu Member

    #4
    Mar 28, 2008
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du, nimecheka saaaana. Angalia sana buswelu unaweza uka pata fake maana hizo ndo zilizojaa mjini siku hizi. I love technology coz hadi virginity siku hizi zinatengenezwa.
     
  5. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kamtu, wapi huko ''niende'' na mimi?
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2013
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Vipi Buswelu, ulibahatika kumpata? ulikuta haliyake vipi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2013
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,978
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duu......Miaka sita iliyo pita Mwali hii thread umeipata nilibatika.....ingawa nilipishana na mategemeo.....Dunia hii.......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Jun 6, 2013
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    ha haaaa, uliuziwa mbuzi kwa gunia? pole sana, ila angalau umempata
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2013
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hahahah pole sana Mkuu, majuto ni mjukuu.
     
  10. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2013
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Mhhh sijaelewa hapa, ulibahatika kupata nn na ulipishana na nini?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ahahaaaaa pole mkuu
    si angekuwekea hata ya mchina jamani?
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nadhani 2008 hizo za mchina zilikuwa hazijashika kasi...
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ahahaaaa hata limao na chumvi ya mawe bwana.....ujue nimecheka sana ujue
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    alikuta kitu flaaaaat....ful kuzama kidogo aishie huko mwili mzima
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2013
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,675
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mwali hujambo?
    Mengine pm....:D
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa...Alikosa hata ndimu ya kudanganyia.....bidada alitaka ndoa tu...
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2013
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,341
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Labda ilitoka wakati wa kucheza nage ....na hakujua....Nadhani hata bidada alipata shock siku ya ndoa..
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ila wanaume sometimes wanakuwa too demanding jamani! Hivi unawezaje kumpendea mtu kitu kama hicho?
    Na mimi naanza hii trick
    siku ya siku naweka kitu cha mchina
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,970
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Mimi na Konnie hiyo hali huwa twaiita papai bivu...
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,735
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Saiv una watoto wangapi Buswelu???
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...