Next PM


C

chidide

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
91
Likes
1
Points
0
C

chidide

Member
Joined Nov 11, 2010
91 1 0
Nimeota ndoto kuwa Mizengo Pinda si Waziri Mkuu ajaye. Atakayekuwa PM ni mtu aliyekuwepo serikalini asiye na jina ambaye kuwepo kwake ni kama yupo hayupo!!!!:thinking::thinking::thinking::sad::sad::sad::A S cry::A S cry::A S cry:
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
nimeota ndoto kuwa mizengo pinda si waziri mkuu ajaye. Atakayekuwa pm ni mtu aliyekuwepo serikalini asiye na jina ambaye kuwepo kwake ni kama yupo hayupo!!!!:thinking::thinking::thinking::sad::sad::sad::a s cry::a s cry::a s cry:


we mdogo wa sheh yahya?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
Nimeota ndoto kuwa Mizengo Pinda si Waziri Mkuu ajaye. Atakayekuwa PM ni mtu aliyekuwepo serikalini asiye na jina ambaye kuwepo kwake ni kama yupo hayupo!!!!:thinking::thinking::thinking::sad::sad::sad::A S cry::A S cry::A S cry:
Uzuri HIYO NI NDOTO...........NA NDOTO INAWEZA IKAWA KWELI AU SI KWELI...........THEREFORE THE PRESENCE OF THIS POST EQUALS TO ITS UBSENCE
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
duuuhhh pole sana kwa kuota hivo
kwanza ngoja nikukaribishe
halafu kama una muda nataka unielezee ndoto yako kwa kirefu zaidi
kadri tunyozidi kukuona huku kwenye JF....:smile:
 
C

chidide

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
91
Likes
1
Points
0
C

chidide

Member
Joined Nov 11, 2010
91 1 0
duuuhhh pole sana kwa kuota hivo
kwanza ngoja nikukaribishe
halafu kama una muda nataka unielezee ndoto yako kwa kirefu zaidi
kadri tunyozidi kukuona huku kwenye JF....:smile:

Ndoto ni neno nililotumia kuonyesha kuwa something like this is on the way, for JK no one will complete ten years na yeye, alianza kwa Lowassa then Sitta. Bado ana list ndefu ya kuwapoza washkaji toka 2005:thinking:
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,331
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,331 4,819 280
duuuhhh pole sana kwa kuota hivo
kwanza ngoja nikukaribishe
halafu kama una muda nataka unielezee ndoto yako kwa kirefu zaidi
kadri tunyozidi kukuona huku kwenye JF....:smile:
Na wewe ni mtabiri wa nyota?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,331
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,331 4,819 280
Ndoto ni neno nililotumia kuonyesha kuwa something like this is on the way, for JK no one will complete ten years na yeye, alianza kwa Lowassa then Sitta. Bado ana list ndefu ya kuwapoza washkaji toka 2005:thinking:
Du kama Shehe Yahya vile.
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Endelea kulala usiamke mpaka Jumatano 17 Nov
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Hana sababu yenye tija kumuacha Pinda!!
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Ndoto zingine!!!!! Duh!!!!!!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Nimeota ndoto kuwa Mizengo Pinda si Waziri Mkuu ajaye. Atakayekuwa PM ni mtu aliyekuwepo serikalini asiye na jina ambaye kuwepo kwake ni kama yupo hayupo!!!!:thinking::thinking::thinking::sad::sad::sad::A S cry::A S cry::A S cry:
wamrudishe tu Lowassa bana
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Ndoto ni neno nililotumia kuonyesha kuwa something like this is on the way, for JK no one will complete ten years na yeye, alianza kwa Lowassa then Sitta. Bado ana list ndefu ya kuwapoza washkaji toka 2005:thinking:
Sasa chidide si ungesema scientifically hivyo rather than kusema umeota? Sasa kwa maelezo yako hiyo ni ndoto?
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,212
Likes
781
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,212 781 280
MIZENGO PETER KAYANZA PINDA.... what i can say is second from SOKOINE
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
PM Atakuwa Dr. Harrison Mwakyembe
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
We hii ni sehemu ya utambulisho..sio ndoto!
Anyway karibu!
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Bila shaka waziri Mkuu hatakuwa Pinda, even me niliota Pinda ameomba kupumzika na Mkulu akakubali, jamaa aliyetajwa ni msanii sanii fulani ila yupo serikalini.
 
L

Lucas Mbilinyi

Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
L

Lucas Mbilinyi

Member
Joined Oct 16, 2010
10 0 0
IT CANT BE LOWASA...................!!!!!!!!!!!!!!!! IKIWA HIVYO MIMI NHAMA NCHI HII
:nono::A S angry::hippie::bowl:
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Ni mimi nimeshashonesha suti zangu tayari na kadi yangu ya Chama nimelipia madeni yote ya tangu enzi za Nyerere.

Mukiona nimepotea mujue ndiyo nimechaguliwa. Endeleeni kuota.
 

Forum statistics

Threads 1,236,768
Members 475,220
Posts 29,268,008