News Alert: "Nitambueni kama Rais, tutazungumza"

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,022
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,022 280
Hatimaye Rais Mugabe naye anatumia sharti linalotumiwa na Karume kuwa hadi umtambue kama Rais ndiyo wataweza kukaa chini kuzungumza. Baada ya kuwasili kutoka Misri, Mugabe anasema yuko tayari kuzungumza lakini hadi wamtambue kwanza kama Rais.
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Kesho utasikia anataka wananchi waulizwe kama wataikubali serikali ya mseto kwa kutumia kura ya maoni. Sijui Mh.Pinda pinda asimwambie mambo hayalingani.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,022
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,022 280
Nadhani anafuata kitabu cha CCM cha kutatua migogoro ya ndani.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,741
Likes
46,079
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,741 46,079 280
Hatimaye Rais Mugabe naye anatumia sharti linalotumiwa na Karume kuwa hadi umtambue kama Rais ndiyo wataweza kukaa chini kuzungumza. Baada ya kuwasili kutoka Misri, Mugabe anasema yuko tayari kuzungumza lakini hadi wamtambue kwanza kama Rais.
Mzee naona umesahau kuweka source ya hiki kipande cha habari......si unajua tena kina nanihino lazima watakuomba source....Lol

On a serious note, it appears that these African leaders use the same playbook to stay in power.....It's weird how similar things are from country to country....e.g. haste inaugurations without even inviting regional dignitaries....remember Salmin Amour...Mwai Kibaki.....now Mugabe...the similarity here is that all this takes place after a contoversial vote....
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Ujinga uliofanyika Kenya, umeanza kuitafuna Afrika. Kama Kibaki angeshughulikiwa ipasavyo mugabe asingekuwa na jeuri hii ya kusema ujinga huu. Sasa leo Mugabe atasema hivi, kesho Museveni atafanya hivyo hivyo na baadaye utaendelea kuwa mchezo huu huu. This is African solution to African problems!
 
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
536
Likes
6
Points
35
Sam GM

Sam GM

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
536 6 35
Huu sasa uchuro tu!!!
 
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
317
Likes
33
Points
0
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
317 33 0
Hatimaye Rais Mugabe naye anatumia sharti linalotumiwa na Karume kuwa hadi umtambue kama Rais ndiyo wataweza kukaa chini kuzungumza. Baada ya kuwasili kutoka Misri, Mugabe anasema yuko tayari kuzungumza lakini hadi wamtambue kwanza kama Rais.
Ni vyema Tsvangrai akatekeleza hilo ombi la mzee Mugabe haraka ili mzozo wao uishe na tuachane na zimbabwe turudi tz kushughulikia MATATIZO YETU , hasa swala la CUF na CCM zanzibar.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Neo-dictatorship at work!
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
3,712
Likes
3,416
Points
280
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
3,712 3,416 280
Hatari ya wafrika kuwanyenyekea marais wetu bila kuwepo mtu wa kuwakosoa, na wanafikia kujiamini kuwa wao tu wenye akili kiliko watu wote ktk nchi zao, inafikia mahali raisi anaugua ogonjwa wa akili kama Mugabe, na kwa unafiki wa watu waliomzunguka, wanaendelea kukubali awaongoze si kwa manufaa ya nchi bali yao binafsi. Mugabe ni ngonjwa wa akili
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
I believe the resolute of Zimbabwean people, Mugabe and his henchmen will be defeated by any means whatever the case. They live in borrowed time and they know it.
 
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,752
Likes
135
Points
160
M

Mwikimbi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,752 135 160
Ujinga uliofanyika Kenya, umeanza kuitafuna Afrika. Kama Kibaki angeshughulikiwa ipasavyo mugabe asingekuwa na jeuri hii ya kusema ujinga huu. Sasa leo Mugabe atasema hivi, kesho Museveni atafanya hivyo hivyo na baadaye utaendelea kuwa mchezo huu huu. This is African solution to African problems!
kama kuna kitu kinaudhi, ni hawa madikteta wanaoshindwa uchaguzi halafu, wanaganda kwenye madaraka , na wale walioshinda wanakuw amawaziri mkuu eti kwa litania ya serikali za mseto.
 
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2006
Messages
752
Likes
22
Points
35
M

Mafuchila

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2006
752 22 35
Hatimaye Rais Mugabe naye anatumia sharti linalotumiwa na Karume kuwa hadi umtambue kama Rais ndiyo wataweza kukaa chini kuzungumza. Baada ya kuwasili kutoka Misri, Mugabe anasema yuko tayari kuzungumza lakini hadi wamtambue kwanza kama Rais.

Nashukuru Mwanakijiji kwa kuona hilo, kuwa kinachofanyika Zimbabwe hakina tofauti ya msingi na kinachofanyika katika nchi nyingi za Bara letu, Tanzania ikiwemo. Pengine bado hatujachelewa kujiuliza sasa kwanini Mugabe tu ndio anasikika?
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,366
Likes
148
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,366 148 160
Baba mmoja, Mama mmoja, yeye anafuata nyayo tu au kwa maana nyingine katupa dongo kwa muungwana lakini safari hii dongo lake limepoa na ana sababu nzuri tu za kupoza makali yake.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
...Naona mzee Robby anawawekea mitego washkaji na hapo ndipo watakapopoteza muelekeo...

Mkimtambua kama raisi then mkaongea na akikataa hiyo serikali ya mseto??? Mnakuwa hamumtambui tena??? Mugabe kawatia kabali ya tumbo hapo wasipokuwa makini wataishia kuhara tu...
 
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
317
Likes
33
Points
0
K

Kungurumweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
317 33 0
...Naona mzee Robby anawawekea mitego washkaji na hapo ndipo watakapopoteza muelekeo...

Mkimtambua kama raisi then mkaongea na akikataa hiyo serikali ya mseto??? Mnakuwa hamumtambui tena??? Mugabe kawatia kabali ya tumbo hapo wasipokuwa makini wataishia kuhara tu...

Mzee kawaweza. Mugabe iko akili!
 

Forum statistics

Threads 1,235,286
Members 474,506
Posts 29,216,726