News Alert: Mbeba Vibuyu wa Rais afariki?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
Jamani habari ambazo bado hazijathibitishwa toka ndani zinasema kuwa yule mganga maarufu (siyo daktari) wa Rais Kikwete ambaye amekuwa akimsaidia kwa namna mbalimbali kwa miaka sasa amefariki dunia. Habari hizo ambazo zinatoka karibu na chanzo kabisa cha Mbeba Vibuyu huyo zinasema Mzee huyo (jina limekumbatiwa) alifariki muda kidogo uliopita (sijui kama ni siku, miezi).. Kwa vile habari hizi zina unyeti wa Usalama wa Taifa nimeshindwa kupata msemaji wa Serikali au kiongozi yeyote kuzungumzia. Naomba mwenye data zaidi za msiba huu wa msaidizi maalum (ndiyo cheo chake kilikuwa) wa Mkuu ili tutoe rambirambi.

Maswali yenu yote jibu ni "Sijui"!

M. M.
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Sijui, lakini habari kama hizi ungekuwa unatupasia sisi akina yakhe tuzifikishe mahali kama hapa kwanza, au unasemaje? Kwa mstakabali wa mambo mazito ya taifa, habari kama hii tunaiweka wapi, A au Z?
Hii ni kwa maoni yangu tu, pengine kwa kukuonea gere! Hii haina maana kuwa huruhusiwi kushiriki katika mambo kama haya, lakini inapozidi kiasi (? sijui kipimo gani); hapo linakuwa tatizo.

Nisamehe kama nimekosea.
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Hii iende kwenye udaku tafadhali
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
yeah, hii ni habari nzito sana.. hasa mshauri wa karibu wa Rais anapofariki mtu ambaye alikuwa anamtegemea kumfikisha alipofika. On the other hand, yaweza kupelekwa kwenye vibweka vya wakubwa!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
Sijui, lakini habari kama hizi ungekuwa unatupasia sisi akina yakhe tuzifikishe mahali kama hapa kwanza, au unasemaje? Kwa mstakabali wa mambo mazito ya taifa, habari kama hii tunaiweka wapi, A au Z?
Hii ni kwa maoni yangu tu, pengine kwa kukuonea gere! Hii haina maana kuwa huruhusiwi kushiriki katika mambo kama haya, lakini inapozidi kiasi (? sijui kipimo gani); hapo linakuwa tatizo.

Nisamehe kama nimekosea.
kwenye udaku na nyepesi nyepesi

mkjj under the bekt kaka
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,718
Likes
46,056
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,718 46,056 280
Naona wikendi imeshaanza....aaah mi ngoja nimtafute bosi wangu nione kama ataniruhusu niondoke. Kichwa kinaniuma
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
pole wenzio tukijisia kuondoka tunachomoka tu halafu unatuma text!! on the other hand.. hawa jamaa hawachelewi kukupa likizo ya kudumu kabla tu ya Krismasi.. so miye siondoki hadi kengele ilie!!
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,419
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,419 0 145
"habari hizi zina unyeti wa usalama wa taifa".....yaani wakina "maalim kisisina" nao siku hizi kwenye ma-corridor makuu?. Ama kweli TZ ipo kwenye karne ya 21!!.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
"habari hizi zina unyeti wa usalama wa taifa".....yaani wakina "maalim kisisina" nao siku hizi kwenye ma-corridor makuu?. Ama kweli TZ ipo kwenye karne ya 21!!.
Ndo maana mara nyingi humu wana JF huandika hivi sijui watz nani katuroga??

Sasa jama mkuu wa kaya na wabeba vibuyu tena??

Safari bado ndefu sana!
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Mwakjj
U need holiday mate....
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
ahhh yaani imo kati kati mwa udaku na vibweka vya wakubwa
sasa kama ni kweli does it mean ndio itakua mwanzo wa kushuka kwa huyo muungwana?ama ndio nafasi ya kazi itatangazwa kwa wengine wenye required sifaz?
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
Its coming up... lakini jamani tusiwe wanafiki.. mambo ya vibuyu yapo na yameendelea kuwapo.. sasa kwanini tunaogopa kuyazungumzia..?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Nasikia mbeba vibuyu alizidi omba omba. Alipopewa furushi la mwisho akaanguka nalo. Lakini kama msemavyo, hivyo ni vibweka vya wakubwa tu.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
Hivi Kwa Nini Mchizi Kila Akitaka Kwenda Nje Kwanza Anaenda Kwa Babu[sijui Al Marhum Sasa] Bagmoyo Na Akirudi Tu Kabla Hajafanya Chochote Kwa Babuu..sasa Hizi Ruti Zitaisha ...msiba Mkubwa Sheikh!!!
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
Lakini Wakuu Kamati Ya Ufundi Ya Mzee Humu Ni Habari Nzito..na Mwaka Jana Tulikuwa Na Thread Maalum Iliyoongelea ....jinsi Kamati Yake Ya Ufundi Ilivyofanya Kazi Pamoja Na Kampeni Zake..hadi Kafara Zake ..kama Mod Anaweza Anaweza Kuibua Ile Thread!!!
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Mzee Mwkjj

Ibilisi yule mkuu wa vibuyu anafurahi sana akisikia watu wakitia shaka kuhusu kuwepo kwake.
Elim Dunia.
Naona kuna watoto wengi sana humu hawajui umuhimu wa wasaidizi wa Rais.
Kuabudu nguvu za vibuyu ni imani yenye wafuasi wengi sana hapa duniani, Tanzania nayo haiko nyuma kwa hilo.
Nisha wahi sema msafara wa rais una watu wengi sana wakiwemo makuwadi na wabeba hirizi au vibuyu, nilikuwa sitanii.
Subirini kidogo! Mtasikia habari kwamba kuwadi wa rais apigwa chini.
Acha rais wa nchi, maaskofu wa makanisa wenye kofia majoho na mikongojo yao wanawabeba vibuyu!
Mguu mmoja ndani mwingine nje.
Mkuu wa vibuyu mwenyewe akiitwa kuja kukalia kiti cha Askofu au rais anafurahi kweli kwani ni wasaa wake wa kuwa vuruga viongozi hao akili kiasi cha hata wao wenyewe kushindwa kufaidi rojo.

mambo ya imani hizi za giza yamo katikati ya heshima na utukufu wa viongozi wengi Tanzania, ni mzigo kwao na kwetu pia.
 
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2006
Messages
874
Likes
3
Points
0
K

Kalamu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2006
874 3 0
Yule bwana aliyemdondosha pale jukwaani MZA, ilikuwa ni vibuyu vilivyogongana; kibuyu kilichoshindwa kikadondoka chini.

Sijui yule bwana aliishia wapi; bado yumo lupango ama aliachiwa?
Wao wangekubali tu, kuwa kibuyu chake kilikuwa zaidi ya hicho chao wakubwa.
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,026
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,026 280
kalamu n lile kibuyu cha jangwani kilikuwa zaidi sio .,in that context..
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
acha visa kumtaja jina huyo mzee ishakuwa big deal


halafu mnataka ukweli na uwazi

give me a break
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,020
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,020 280
Game theory.. jina miye silijui nimepewa wadhifa wake tu..
 

Forum statistics

Threads 1,235,230
Members 474,450
Posts 29,214,581