Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New palm tree resort bagamoyo ni ya mchungaji getrude rwakatale na bia inauzwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rugumye, Jul 5, 2012.

  1. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    waumini wa mikocheni B assy of GOD mnajua k new palm tree resort ni Mchungaji G rwakatale? iko pale bagamoyo. au anatekeleza ile kauli ya kaisari mpe kaisari na ya Mungu mpe Mungu?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,462
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sasa unauliza swali au jibu..
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,433
    Likes Received: 3,888
    Trophy Points: 280
    pesa sio haram hata ipakwe damu ya mtu,watu wataifuta na kuitumia kama kawaida.!
     
  4. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,220
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    ..na hiyo hotel msimamizi mkuu ni mtoto wake wa kiume..
     
  5. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni kuuza bia wakati yeye anahubiri kanisani kwake kuwa pombe ni haramu. Maana yake nini?
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hebu weka uthibitisho hapa. Simu yako si ina kamara? Weka mambo hadharani ili mtu ashindwe kujitetea.
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,857
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    pombe sio haramu, haramu ni wewe unayeitumia vibaya. pombe ni dawa ya maumivu, ndio maana ukiinywa wakati umefiwa usahau kwa muda au ulia sana baada ya hapo kimya. Nakutetea wewe mzee pombe uliyenifanya niwe na marafiki wengi, natetea unavyoleta usawa ukisha nywewa, waweza kumwambia ukweli unayengwaya hata kama ni bansa. asante sana Mr. Magufuli kwa kunifanya nipendeze. Amina.
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    dini imekuwa biashara siku hizi muwe makini
     
  9. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,539
    Likes Received: 1,204
    Trophy Points: 280
    Mkuu labda ulitaka auze nini hapo!? Uji wa ulezi na togwa? Umeshaambiwa it's a Palm Tree Resort na sio Assemblies of God church. Tuacheni fikra za kimwigulu Njemba.
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,666
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mbona RC mapadri wanakunywa laga bana,na mbona pia makanisa yote wanakunywa mvinyo,tatizo liwapi msiwe kama chama cha mpira Zanzibar ambao wamekataa kudhaminiwa na makampuni ya nayotengeneza pombe ilihali wazanzibari wanafakamia biere na mikonyagi kama wamezaliwa Mchikichini.Pombe sio haramu
     
  11. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wanakimbia kivuli chao wenyewe hao. Kwani hela za maendeleo wanazotumia zinatokana na nini kama sio ushuru from pombe?
     
  12. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha...walevi bana..kaazi kwei kwei
     
  13. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amani Karume akiwa Rais alikesha yeye na kina Mohamed Hashim wakinywa konyagi mpaka asubuhi, ndio maana alikuwa anaamka saa saba mchana. Lakini sera ya serikali yake ikiwepo ofisi ya Mufti haitaki pombe
     
  14. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mbona Alhaji Ismail Aden Rage ana hotel huko Tabora na pombe kali zinauzwa na hatumsemi? Au ndo ule usemi wa kunya anye kuku, akinya bata mharisho?
     
  15. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,219
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mungu wa mchungaji mama Lwakatale ni pesa, hata mahubiri yake yanalenga kumpata pesa. Neno kutoka Biblia hulichombeza kuwatia ganzi waumini wake wawe na tumaini la kwenda mbinguni kama ccm inavyo tutia ganzi kwa ari mpya, kasi mpya ya maisha bora kwa kila Mtz.
     
  16. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,851
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni kweli huyu mch. Atafanikiwa duniani lakini mbinguni fungu lake la kukataliwa;mwamini yesu anayemtaja ili uokoke
     
  17. A

    Anold JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,035
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nilifika pale mwaka mmoja uliopita nikaambiwa ni ya Rev. Rwekatare!! Sio hilo tu wakati fulani kwenye tamasha la michezo la shule yake miaka miwili iliyopita muda ulipofika wa kuserebuka DJ akaweka ile santuri iliyokuwa maarufu sana yenye kibwagizo Allaji alaji alaji alaji alaji alaji Nakuambia mama alivyojirusha hata supa nyamwera HAINGII ni zaidi ya hii:target::target::target::target::target:
     
  18. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,857
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    aliyegundua pombe anastahili heshima kubwa kuliko aliyegundua ndege, kwani ndege imesababisha Rais wetu hatulii nchini mwake, kila kukicha kutaka kujua yaliyojili india hata china. kwi kwi kwi, teh teh.
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Tuwekee picha tumalize biashara, pengine tuna cha kuchangia.
     
  20. Gulaya

    Gulaya JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 659
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    siyo mbaya kuitwa Mchungaji Kiongozi Mwanasiasa Mheshimiwa Mbunge Mfanyabiashara Mama Getrude Rwakatale
     
Loading...