New Mount Meru ni ya nani kati ya Edward Lowassa au Sumaye? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Mount Meru ni ya nani kati ya Edward Lowassa au Sumaye?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lambardi, Dec 19, 2010.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 4,024
    Trophy Points: 280
    Wana JF naomba tuadili nimeona kwenye TV jana kuwa ma bank yetu yametoa dola Mil 24 kwa ajili kuboresha na ukarabati mkubwa hotel ya Mount Meru....

    Nakumbuka hotel hiyo ilidaiwa kutelekezwa baada awamu 3 kumaliza muda wake na kudai Sumaye alijiuzia bei ndoogo sana....mara tukasikia Sunda huyoo ni mtoto wa kazi wa EL au Sumaye!!

    Naiona nguvu ya mafisadi kupeana pesa kama hizoo....kukusanya bank zote ajili uwekezaji.

    Mytake
    Ma bank wakiwa fair hata kwa wawekezaji tusio na majina na background za wanasiasa....tutafurahi zaidi maana kama huna hiyo huwezi hata fikiriwa mikopo midogo tu ya 20m tsh.

    Napenda nijue historia ya hoteli hii kwa maiaka 5 iliyopita.
     
  2. Countrywide

    Countrywide JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2017
    Joined: Mar 2, 2015
    Messages: 1,614
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    muda ni mali

    Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
     
Loading...