New model Toyota Rush

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
918
Points
1,000

Kiduku Lilo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
918 1,000
Nashkuru Mwamba. Nmeshangaa anazungumzia gari anataka toyota rush. Nmeangalia kwenye mtandao nmeona hicho chombo cha usafiri. Mwanaume huwezi tokea humo ukasema una drive gari. Hiyo kitu ipo fungu moja na ungo,baiskel,bajaji n.k

Magari yapo mfano
GMC,RANGE ROVER,BENZ,BMW,BENTLEY,AUDI Tena hizo gari CC zinaanzia 3000 na kuendelea. Hiyo Rush....mmmh... Hapana. Haifai. Angeachana nayo tu.

Haifai, wasiliana na Kiduku Lilo akupe uchaguzi sahihi wa gari.
 

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
8,312
Points
2,000

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
8,312 2,000
Mwambie aje anichagulie hapa hapa
,RANGE ROVER,BENZ,BMW,BENTLEY,AUDI Tena hizo gari CC zinaanzia 3000 na kuendelea. Hiyo Rush....mmmh... Hapana. Haifai. Angeachana nayo tu.
- My Take-
Ndugu abaa4all lugha uliyoitumia kuwasilisha mada yako ina ukakasi, haina muono chanya, ndio sababu hata wachangiaji wameshindwa kukupa mwongozo na maelezo stahiki.
Habari wadau
Naomb kuuliza hii gari inafaa kwa matumizi ya binaadamu wa kiume?
 

Waterbender

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2018
Messages
409
Points
250

Waterbender

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2018
409 250
Maisha yanatofautiana viwango na hakuna gari ya jinsia fulani
Gari ni gari tu jinsia yoyote awe mme au mke anaweza kuendesha
Ujue unaeza ukawa huna gari laki. Kupta labda lifti vari kama vitz spacio kitume mwil huo na six pack juu unashukabmule aibu tupu bora utembeee tu
 

Waterbender

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2018
Messages
409
Points
250

Waterbender

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2018
409 250
Nashkuru Mwamba. Nmeshangaa anazungumzia gari anataka toyota rush. Nmeangalia kwenye mtandao nmeona hicho chombo cha usafiri. Mwanaume huwezi tokea humo ukasema una drive gari. Hiyo kitu ipo fungu moja na ungo,baiskel,bajaji n.k

Magari yapo mfano
GMC,RANGE ROVER,BENZ,BMW,BENTLEY,AUDI Tena hizo gari CC zinaanzia 3000 na kuendelea. Hiyo Rush....mmmh... Hapana. Haifai. Angeachana nayo tu.
Sema kilemmb sana
 

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
18,592
Points
2,000

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
18,592 2,000
Kuna baadhi ya watanzania wana mawazo mafupi sana,hivi kumbe kuna Magari ya kike na kiume?
Hii kasumba imefanya Madereva wa IST,vitz na starlet kukosa utulivu barabaran maana muda wote wanajiona mademu Tu mbele ya Magari mengine
Hahah ukitaka kumtesa mtu wa IST muwe kwny foleni hivi we una Suv yeye yuko pembeni yako na Ist yake uone anavyoteseka/confidence zero.
 

Forum statistics

Threads 1,355,591
Members 518,708
Posts 33,113,053
Top