new member nipokeeni kwa mikono miwili wana JF


W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,453
Likes
23
Points
145
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,453 23 145
mimi ni new member nipokeeni bandugu.
Karibu sana, unakaribishwa kwa mikono miwili. Kumbuka kufuata sheria za JF kwa makini, ikiwezekana changia hata pesa pia.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,475
Likes
4,990
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,475 4,990 280
Umetokea wapi weye? Karibu ndani.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,842
Likes
5,201
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,842 5,201 280
karibu ....
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,604
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,604 280
Karibu CC
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Karibu!
Alafu hivi "unanijua mi ni nani hapa Jf ?"
 
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
623
Likes
2
Points
35
Age
66
MZEE WA ROCK

MZEE WA ROCK

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
623 2 35
karibu!
Alafu hivi "unanijua mi ni nani hapa jf ?"
akujue wewe umekua hera?? Duh!!! Samahani mkuu kumbe wewe ni kiongozi msaidizi wa mwenyekiti babav
 
Last edited by a moderator:
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Karibu mgeni.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,866
Likes
16,307
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,866 16,307 280
Karibu mgeni.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Mbona unamtisha mgeni jaman!!
My wife usijali ! Sometimes wageni wakikaribishwa ki Mombasa-mombasa urojo-urojo na viazi ! Baadae wananyemelea mizigo zetu .
 
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
10,151
Likes
1,677
Points
280
Washawasha

Washawasha

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
10,151 1,677 280
Karibu ukaribie upewe kiti ukalie na kitako utulie
Nalog off
 
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,680
Likes
69
Points
145
YNNAH

YNNAH

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,680 69 145
My wife usijali ! Sometimes wageni wakikaribishwa ki Mombasa-mombasa urojo-urojo na viazi ! Baadae wananyemelea mizigo zetu .
Ok, so huo mkwara ni kwamba hutaki kuriniwa mzinga wako?!!...nimekusoma
 

Forum statistics

Threads 1,251,561
Members 481,767
Posts 29,776,053