New member in Jamii Forums please I need you cooperation

ABJ

JF-Expert Member
Aug 29, 2017
4,477
2,000
Ulevi wa pombe sigara bangi na kilevi chaaina yoyote pia umalaya kuwa nawanawake wengi wew kama kijana pia ujinga nichanzo cha umasikini MAISHA NILAZIMA UPAMBANE TUNZA KIDOGO ULICHONACHO KIWEKEZE KITAKULETEA FAIDA BAADAE VIJANA WA SIKU HIZ NIWAZEMBE KUFIKILI NA KUCHANGAMKIA FURSA vijana tunaangamia kwakukosa maalifa
Mkuu mbona macho yako kama yanatufokea Sasa..
Anyway karibuu sana...
 

bhachu

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
7,197
2,000
Ulevi wa pombe sigara bangi na kilevi chaaina yoyote pia umalaya kuwa nawanawake wengi wew kama kijana pia ujinga nichanzo cha umasikini MAISHA NILAZIMA UPAMBANE TUNZA KIDOGO ULICHONACHO KIWEKEZE KITAKULETEA FAIDA BAADAE VIJANA WA SIKU HIZ NIWAZEMBE KUFIKILI NA KUCHANGAMKIA FURSA vijana tunaangamia kwakukosa maalifa

Wewe ni mkongoman???
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
43,935
2,000
Ulevi wa pombe sigara bangi na kilevi chaaina yoyote pia umalaya kuwa nawanawake wengi wew kama kijana pia ujinga nichanzo cha umasikini MAISHA NILAZIMA UPAMBANE TUNZA KIDOGO ULICHONACHO KIWEKEZE KITAKULETEA FAIDA BAADAE VIJANA WA SIKU HIZ NIWAZEMBE KUFIKILI NA KUCHANGAMKIA FURSA vijana tunaangamia kwakukosa maalifa

Shukrani sana mkuu kwa ujumbe mzuri.

VIJANA WANAFIA MABATANI KAMA NZI KWENYE GLASS YA BIA.
 

DreezyD98

JF-Expert Member
Nov 6, 2020
821
1,000
Ulevi wa pombe sigara bangi na kilevi chaaina yoyote pia umalaya kuwa nawanawake wengi wew kama kijana pia ujinga nichanzo cha umasikini MAISHA NILAZIMA UPAMBANE TUNZA KIDOGO ULICHONACHO KIWEKEZE KITAKULETEA FAIDA BAADAE VIJANA WA SIKU HIZ NIWAZEMBE KUFIKILI NA KUCHANGAMKIA FURSA vijana tunaangamia kwakukosa maalifa
Karibu mkuu, ila jitahidi kuandika vizuri dah.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom