New JF stars...Afrodenzi...si mchezo na anatisha .......i!!!


Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Huyu dada anatisha sana na anameremeta...Hebu ona vitu vyake...
afrodenzi
JF Senior Expert Member
Join Date:Mon Nov 2010
Location:sweet home
Posts:2,096
Thanks:250
Thanked 232 Times in 216 Post
Yaani amechapa wastani wa mitundiko 47 kwa siku. Hii ina maana baada ya mwaka mmoja atakuwa anafukuzana na wazeee wazima wa JF kwa kuchapa posts kama 17000!!!

Namfagilia sana huyu mjukuu wangu....Bravo AD!!!
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Duh!kweli hii kasi inatisha!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
anastahili hongera aisee!
si mchezo.
Hongera Afrodenzi!!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,994
Likes
1,306
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,994 1,306 280
Na leo sijui umejificha wapi mama watoto wangu mtarajiwa, njoo basi huku unipoze roho yangu
ewe kipenzi cha roho yangu AD.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Na leo sijui umejificha wapi mama watoto wangu mtarajiwa, njoo basi huku unipoze roho yangu
ewe kipenzi cha roho yangu AD.
Usiwe na shaka..naamini AD atakuja muda si mrefu..Ngoja kwanza atoke kwa mchungaji kupata baraka za siku hii tukufu ya leo!
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,994
Likes
1,306
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,994 1,306 280
Usiwe na shaka..naamini AD atakuja muda si mrefu..Ngoja kwanza atoke kwa mchungaji kupata baraka za siku hii tukufu ya leo!
Nashukuru babu kwa kunitoa dukuduku langu moyoni na bila shaka atapitia kule ulikonitolea utabiri wa maisha yangu ya ndoa hapo baadaye.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,656
Likes
37,173
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,656 37,173 280
Babu mwenzangu naona umekuwa bize kufuatilia profile za wajukuu zetu.

Huyu afrodenzi naona analala na keyboard.....
 
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2009
Messages
2,880
Likes
15
Points
135
Chapakazi

Chapakazi

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2009
2,880 15 135
duh!...haya bwana!afrodonze nitafute badae...;)
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
Huyu dada anatisha sana na anameremeta...Hebu ona vitu vyake...


Yaani amechapa wastani wa mitundiko 47 kwa siku. Hii ina maana baada ya mwaka mmoja atakuwa anafukuzana na wazeee wazima wa JF kwa kuchapa posts kama 17000!!!

Namfagilia sana huyu mjukuu wangu....Bravo AD!!!
nimechelewa kuingia humu ...
mmmhhh babu asante sana ...
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,994
Likes
1,306
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,994 1,306 280
mmmhhh paka na we asante sana kwa nyimbo hii ya tatu sasa ninadownlod
asante sana kwa dedication ....


Mama sio mimi ni upendo wangu tu kwako ndio unanifanya niwe hivi maana chochote ninachofanya naona hakitoshi.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
Na leo sijui umejificha wapi mama watoto wangu mtarajiwa, njoo basi huku unipoze roho yangu
ewe kipenzi cha roho yangu AD.
hahahahah lol mi niko samahani kidogo kwa kuchelewa.....
vipi humu ndani naona Babu DC kaniandalia suprise party ,,, kwa kweli
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,994
Likes
1,306
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,994 1,306 280
hahahahah lol mi niko samahani kidogo kwa kuchelewa.....
vipi humu ndani naona Babu DC kaniandalia suprise party ,,, kwa kweli
This is special for you baby cause you deserve it,I ve never seen you getting angry even one day.
BIG UP FOR THAT.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
Nashukuru babu kwa kunitoa dukuduku langu moyoni na bila shaka atapitia kule ulikonitolea utabiri wa maisha yangu ya ndoa hapo baadaye.
hahahahaah lol Paka we mmmmmhhh kwa kweli sijui nikufanyaje.....
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
asante sana bibi Chausi wangu.....
je ile mihogo umesha kaanga..
maana chchandu nimesha andaaa..lol

mihogo niandae wapi ndugu yangu,
hapa nimechanganyikiwa coz tokea shemeji yako akusindikize juzi hajarudi home hadi leo,
na ww nikikupigia simu yako inasema niache ujumbe.
vipi yuko wapi?kama unajua alipo mwambie anitumie tu pesa ya chakula hayo mengine atajijua mwenyewe!
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
Babu mwenzangu naona umekuwa bize kufuatilia profile za wajukuu zetu.

Huyu afrodenzi naona analala na keyboard.....
mmmmhhhh babu Asprin na we pia mtaalum wa kukagua..hahah hahah lol
wakati babu DC yuko bisy kufundisha lol
 

Forum statistics

Threads 1,237,563
Members 475,562
Posts 29,293,728