New Government Jobs UTUMISHI At TARI & Wizara Ya Mifugo na Uvuvi, May 2021

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
5,059
2,000
Mkuu, kama nilishawahi kujisajiri utumishi na kufanikiwa kuomba kazi.
Zikitoka ajira zingine ni lazima nijaze tena taarifa zangu au naaupdaye barua ya kazi tu..?
(Ajira ni kada moja)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom