"New" Cub Afrique in London

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,555
0
One word

STAY AWAY unless unataka kujichanganya na wa NIGERIA

OMBI:

FREEMAN MBOWE : tunakuomba utufungulie club yenye hadhi ya BILLS hapa London

Please come to our rescue
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom