Netherland Wautambua Mchango wa MwanaHalisi


Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
21
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 21 135
Hongera mwanahalisi kwa kazi nsuri inayopaswa kuigwa na RA Media empire, na Uhuru na Daily News.


110690.jpg

Dutch Ambassador to Tanzania Karel van Kesteren (seated R) goes through a copy of MwanaHALISI at the offices of HaliHALISI Publishers Limited in Dar es Salaam yesterday. With him are Saed Kubenea (C) and the weekly`s Editor, Jabir Idrisa.
 
H

Hussein Abdallah

Member
Joined
Nov 1, 2006
Messages
70
Likes
1
Points
0
H

Hussein Abdallah

Member
Joined Nov 1, 2006
70 1 0
Hongera mwanahalisi kwa kazi nsuri inayopaswa kuigwa na RA Media empire, na Uhuru na Daily News.


110690.jpg

Dutch Ambassador to Tanzania Karel van Kesteren (seated R) goes through a copy of MwanaHALISI at the offices of HaliHALISI Publishers Limited in Dar es Salaam yesterday. With him are Saed Kubenea (C) and the weekly`s Editor, Jabir Idrisa.
Sasa hapa wametambuwaje ? Kwa jamaa kupiga picha na hili gazeti ? ama una maelezo mengine ya kuongezea ?
 
077

077

Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
22
Likes
0
Points
0
077

077

Member
Joined Dec 14, 2007
22 0 0
kweli kubwajinga.Kupiga picha tu.Unanikumbusha kisa cha Richmond na mzungu pamoja na biznes kadi yake.Alafu akitambuliwa na hao wazungu then wat?Africans have a long way to go!Duu!
 
M

Mabbyjr

Member
Joined
Aug 19, 2007
Messages
29
Likes
0
Points
0
M

Mabbyjr

Member
Joined Aug 19, 2007
29 0 0
Jamani wana JF kama kuna mtu anafahamu mtandao wa MwanaHalisi Newspaper naomba unisaidie. Unaweza kunitumia PM.
Natanguliza shukrani.
 
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
380
Likes
8
Points
35
Mtu Mzima

Mtu Mzima

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
380 8 35
Naomba ufafanue neno 'Mtandao' lina maana nyingi sana.
Asante
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
kweli kubwajinga.Kupiga picha tu.Unanikumbusha kisa cha Richmond na mzungu pamoja na biznes kadi yake.Alafu akitambuliwa na hao wazungu then wat?Africans have a long way to go!Duu!
Sasa hapa wametambuwaje ? Kwa jamaa kupiga picha na hili gazeti ? ama una maelezo mengine ya kuongezea ?
It is what it is, yaaani hiii ndio tunaita kumkoma nyani giladi, tena mchana kweupeeeee! Duh wallahi I love JF, sasa ngoja nitafute pop-corn, kusubiria majibu!
 
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
576
Likes
44
Points
45
S

Sir Leem

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
576 44 45
Hivi wajameni kila siku mnasoma huyo Kubwajigna hamajua ni wa Mwanahalisi?
 
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
2,932
Likes
44
Points
145
Indume Yene

Indume Yene

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
2,932 44 145
Naomba ufafanue neno 'Mtandao' lina maana nyingi sana.
Asante
Samahani Mkuu, nilikuwa naamanisha website address ya MwanaHalisi.
Pole kwa usumbufu
.
 

Forum statistics

Threads 1,237,967
Members 475,809
Posts 29,308,179