Net budget TSH 10 Million. Je, naweza agiza na kumiliki IST kutoka nje?

Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,880
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,880 2,000
IST yenye '4WD' ni adimu sana kuzipata.
Sasa mkuu gari ndogo kama ile kua na 4WD mbona mthihani sana wewe kama huna hela nunua spacio zile wanaita new model kama upo vizuri kiasi nunua gari ya juu kimtindo kama Nissan Xtrail model ya kuanzia 2008 na kuendelea au Tafuta Subaru Forester au Legacy au mfuko umetoboka huwezi weka mafuta 50,000-70,000 kwa wiki?
 
M

mbukoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
352
Points
250
M

mbukoi

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
352 250
Hapo bado hujalipia malipo ya Bandari fixed 230,000 hapo ni kama umeitoa gari ndani ya grace period hujamlipa Agent 250,000 tshs anaekutolea hio gari, hujalipia $70 hela ya kupokea documents toka kwa shipper, hujalipia bima ya gari, pia hujaifanyia service hio gari i.e battery, matairi engine oil, air cleaner etc hio milioni 10 bado sana
Kwani bandarini huwezi toa mwenyewe ?mzigo ukishafika bandarini kwanini mtu amlipe tena agent? (Naomba shule kidogo hapa mkuu)
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,880
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,880 2,000
Kwani bandarini huwezi toa mwenyewe ?mzigo ukishafika bandarini kwanini mtu amlipe tena agent? (Naomba shule kidogo hapa mkuu)
Huwezi kutoa mwenyewe kuna watu wanaitwa Clearing and Forwarding Agents wao ndo wanahusika na kutoa vitu bandarini maana wamesomea kozi hio inayohusiana na kutoa mizigo bandarini au airport au mipakani lazima agent akutolee gari huwezi toa wewe kama mtu binafsi sababu tataribu za kiforodha wewe mtu wa kawaida haizifahamu agent yeye anakua anazijua dpcument ipi iwekwe ipi isiwekwe kodi nalipwaje etc
 
M

mbukoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
352
Points
250
M

mbukoi

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
352 250
Huwezi kutoa mwenyewe kuna watu wanaitwa Clearing and Forwarding Agents wao ndo wanahusika na kutoa vitu bandarini maana wamesomea kozi hio inayohusiana na kutoa mizigo bandarini au airport au mipakani lazima agent akutolee gari huwezi toa wewe kama mtu binafsi sababu tataribu za kiforodha wewe mtu wa kawaida haizifahamu agent yeye anakua anazijua dpcument ipi iwekwe ipi isiwekwe kodi nalipwaje etc
Asante mkuu. Maana yake nikijipa muda wa kuzisoma na kuzielewa taratibu za utoaji mzigo bandarini na mpangilio wa document navuta mzigo bila kuhitaji agent? Au sheria inalazimisha kutumia agent na kuzia mtu binafsi?
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,880
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,880 2,000
Asante mkuu. Maana yake nikijipa muda wa kuzisoma na kuzielewa taratibu za utoaji mzigo bandarini na mpangilio wa document navuta mzigo bila kuhitaji agent? Au sheria inalazimisha kutumia agent na kuzia mtu binafsi?
Ni takwa la kisheria ulimwenguni kote kutumia agent na sio mtu binafsi
 
Diana Spencer

Diana Spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2018
Messages
492
Points
500
Diana Spencer

Diana Spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2018
492 500
Hapo bado hujalipia malipo ya Bandari fixed 230,000 hapo ni kama umeitoa gari ndani ya grace period hujamlipa Agent 250,000 tshs anaekutolea hio gari, hujalipia $70 hela ya kupokea documents toka kwa shipper, hujalipia bima ya gari, pia hujaifanyia service hio gari i.e battery, matairi engine oil, air cleaner etc hio milioni 10 bado sana
Kwa matairi anaweza kuzugia zugia hata mwaka, hata betri atasuuza sura kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,303,748
Members 501,127
Posts 31,491,288
Top