Neno umajumui maana yake nini? Nimesikia Mugabe alikua hivyo.

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,939
2,000
Na wewe litumie hivyohivyo bila kujua maana yake.Maana ni kama tabia ya watoto wa form two kujidai kuchomekea "mabombastics" wasiyojua maana yake ili mradi awakoge wenzie kwamba anajua lugha.Koooh...kooh...koh!
 

deo paul555

JF-Expert Member
Oct 22, 2018
1,411
1,500
Na wewe litumie hivyohivyo bila kujua maana yake.Maana ni kama tabia ya watoto wa form two kujidai kuchomekea "mabombastics" wasiyojua maana yake ili mradi awakoge wenzie kwamba anajua lugha.Koooh...kooh...koh!
Teh teh teh...ungefunguka brother
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom