Neno La Leo: Hata Maisha Tunayoishi Ni Ya Ku-Chakachua! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno La Leo: Hata Maisha Tunayoishi Ni Ya Ku-Chakachua!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maggid, Jul 23, 2010.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,057
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Na Maggid Mjengwa,
    ZAMANI sana kulikuwa na bendi ya muziki wa dansi ya Kiwanda Cha Urafiki. Iliitwa Urafiki Jazz Band, wana Chakachua. Naam. Wanamuziki wale waliweza ‘ kuchakachua’ ala za muziki, wakaimba na watu wakachakachuka ukumbini. Siku hizi ukisikia ‘ Chakachua’ unafikiri juu ya mafuta ya diseli yanayochakachuliwa. Ina maana yanachanganywa na mafuta ya taa, oil chafu, petroli na viviminika vingine unavyovijua!
    Basi, alimradi tunaendeleza maisha yetu ya ovyo ovyo. Anayekaanga chipsi anachakachua mafuta ya kukaangia. Tumefika mahali hata mafuta makali ya transfoma za umeme yanatumika kukaangia chipsi!
    Ah! Na majumbani nako kuna wanandoa wanaochakachua mahusiano yao. Na hata utamaduni wetu haujanusurika. Naam. Hata maisha tunayoishi nayo ni ya Ku-Chakachua. Na hilo ni Neno La Leo.
    Kwa kazi zaidi za Maggid, tembelea; mjengwa / http://www.kwanzajamii.com
     
  2. F

    FM JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red hapo!!!
     
  3. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 1,214
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Nimepapenda hapo kwenye le blee!
    hiyo ndo haswaa ian leta chakachua zoote ulotaja mkuu.
     
Loading...