Neno la Katibu Mkuu CHADEMA: Sisi Tuendelee na Utawala wa Sheria


Kitu Kizito

Kitu Kizito

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
235
Likes
171
Points
60
Kitu Kizito

Kitu Kizito

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
235 171 60
Katibu Mkuu wa CHADEMA Mh Vincent Mashinji amewapa angalizo hili kwa Mameya wa CHADEMA na UKAWA kwa ujumla. Nanukuu..

"Naomba niwapongeze kwa kazi kubwa mliyo ifanya tokea kuchaguzi wa Udiwani hadi ngazi ya Umeya na Wenyeviti wa halmashauri.

Tnataka Mkitoka hapa (kwenye kikao Arusha) tuone utofauti wenu na viongozi wengine.

Nchi yetu kwa Sasa haifuati Utawala wa Sheria bali inaongozwa na kwa matamko, hivyo inatupasa kuwa waangalifu sana na Matamko haya. Sisi tuendelee na Utawala wa Sheria.."
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
12,069
Likes
15,636
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
12,069 15,636 280
Huyu jamaa anaonekana ni mtu wa mikakati, mipango thabiti.

Siasa yake ya mipango ndo itaifanya chadema Makini ambayo yaweza ingia ikulu bila damu.

Sijaelewa ukimya wake na tar 23 dodoma!!

Bado nasubiri.
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
NDIYO MAANA BAVICHA TUNAKWENDA DODOMA KUWASAIDIA POLICE KWA CCM KUTOFUATA SHERIA NA MATAMKO YA RAISI.

SWISSME
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,885
Likes
4,766
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,885 4,766 280
1468068278456-jpg.364551
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,766
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,766 280
Huyu kapoa sana...
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,527
Likes
3,008
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,527 3,008 280
Ndiyo raha ya kusoma na kuelimika, maana kasisitiza katiba ifuatwe, na matamko yaheshimiwe, tunatii tamko la mkuu wa kitengo cha operation cha jeshi la polisi, na pia kutii agizo la rais kwamba asikwamishwe siasa hadi 2020.
Ndio maana BAVICHA wanakwenda Dodoma kusimamia hilo.
Tumekuelewa Katibu mkuu
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
9,768
Likes
5,732
Points
280
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
9,768 5,732 280
Sio rahis lumumba co ltd kuelewa! Subiri uone watakavyokurupuka
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,480
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,480 13,108 280
Kauli nzuri.
Na ndio maana BAVICHA wanaenda Dodoma kuhakikisha utawala wa sheria unatamalaki
Huko Arusha nani alienda?
Jiandalieni na makaburi
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,840
Likes
7,338
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,840 7,338 280
Hawa ndio viongozi wanaotatikana katika nchi

Sio zile fujo za lumumba za kina sendeka
 
Malick M. Malick

Malick M. Malick

Verified Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
627
Likes
211
Points
60
Malick M. Malick

Malick M. Malick

Verified Member
Joined Apr 2, 2013
627 211 60
Juz OKWI BOBAN SUNZU alikua anazoza, hamuoni katibu wao
 

Forum statistics

Threads 1,235,274
Members 474,471
Posts 29,216,463