Neno gani la kiswahili umejifunza karibuni na hukuwahi kujua kama lipo?


13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
5,856
Points
2,000
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
5,856 2,000
Mwaka jana nilikutana na neno Diaba, lile ndoo kubwa la kuwekea maji, sikuwahi kujua linaitwa hivyo hata hivyo sikuwahi kulitumia mpaka hiyo siku mimeenda kununua kwa ajili ya kuwekea taka
 
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2014
Messages
2,536
Points
2,000
Abu_yazid

Abu_yazid

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2014
2,536 2,000
"Dhaifu"

""...IF PIANO IS OUT OF TUNE, THE MUSICIAN WILL FAIL, NO MATTER HOW MUCH OF A MUSICIAN HE MAY BE...""
 
Sukari Yenu

Sukari Yenu

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2014
Messages
1,508
Points
2,000
Sukari Yenu

Sukari Yenu

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2014
1,508 2,000
Mwaka jana nilikutana na neno Diaba, lile ndoo kubwa la kuwekea maji, sikuwahi kujua linaitwa hivyo hata hivyo sikuwahi kulitumia mpaka hiyo siku mimeenda kununua kwa ajili ya kuwekea taka
Wengine wanaita Jaba

Sent using my Nokia Torch
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top