Nembo ya Taifa


MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
39
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 39 145
fat-giraffe-animal-humor-680103_261_380.jpg


Kumbe twiga akikuwa anakuwa hivi.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
WHAT DO YOU MEAN?
For sure sijaelewa kitu miye!
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
39
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 39 145
WHAT DO YOU MEAN?
For sure sijaelewa kitu miye!
Nembo ya taifa, ibadilishwe itumike hii yenye twiga aliyeshiba. Huenda uchumi wetu haukuwi kwa sababu twiga wetu ni mwembamba sana.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,512
Likes
535
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,512 535 280
Hii ingetumika wakati wa Mkapa, maana Rais mwenyewe ndio alikuwa ameshiba hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,214,562
Members 462,703
Posts 28,516,311