Nelson Mandela: Wanasiasa wanajidanganya sana kwa kufikiri maadui zao ndio maadui zetu pia

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,052
2,000
Nimeyasikia maneno haya ya rip Mandela leo asubuhi kupitia clip iliyowekwa pale TBC luninga. Mzee Mandela aliyasema maneno katika kipindi cha mahojiano alichofanyiwa na mtangazaji kutoka Marekani wakati huo Madiba akiwa ameshastaafu siasa.

" Wanasiasa wanajidanganya sana kwa kufikiri maadui zao ndio maadui zetu pia "......ni ujumbe unaofikirisha sana.

Source TBC

My take;
Watanzania ujumbe huu unawahusu sana wanasiasa wetu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom