NEC yakiri ilikosea matokeo ya Geita


Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
308
Likes
5
Points
0
Facts1

Facts1

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2009
308 5 0
Kiravu akiri NEC ilikosea na sasa matokeo yasomeka kama ifuatavyo

Kikwete 30,960 badala ya kura 17,792 (+13,168)

Slaa 22,036 badala ya kura 3,789 (+18,247)

Utaona Slaa alitaka kudhurumiwa kura 18,247. Je kuna makosa mangapi ya aina hii yamefanyika?
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 160
Kiravu akiri NEC ilikosea na sasa matokeo yasomeka kama ifuatavyo

Kikwete 30,960

Slaa 22,036
Hapa watu ndio walioanza kushtuka. Na hizo zingine je? Kwa kukiri hivyo matokeo ya kura yanatakiwa yawe nil and void mpaka yathibitiwe tena na chombo huru badala ya nec.
 
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
568
Likes
5
Points
35
kuberwa

kuberwa

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
568 5 35
changa la macho! Ha2kubali haya matokeo! Wanatangaza yaliyo chakachuliwa, si ya wananchi! Tunasubir Dk atamke tu nasi tuact
 
M

MpitaNjia

Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
47
Likes
0
Points
0
M

MpitaNjia

Member
Joined Nov 6, 2007
47 0 0
Kiravu akiri NEC ilikosea na sasa matokeo yasomeka kama ifuatavyo

Kikwete 30,960

Slaa 22,036
AKILI wanazo sana, ila zikizidi ndio hapo mambo yanakwenda ndivyo sivyo.... kwani ndege mjanja unaswa kwenye tundu.......
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Hapo awali ilikuwa vipi?
 
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
625
Likes
40
Points
45
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
625 40 45
EHboh...!!!@ #*!!?//??:""""&*#@ NEC kwani ukifikia hapo sheria inasemaje
 
mvingira

mvingira

Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
27
Likes
0
Points
3
mvingira

mvingira

Member
Joined Feb 23, 2009
27 0 3
mimi nilikwambia ukiona baba analazimisha umwite baba hapo ujue hawajibiki kwenye nafasi yake. Halafu analazimisha kukutawala UDIKITETA Kikwete acha utaumia na familia yako kubali kushindwa
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
kweli hii ni nec ya ccm
 
A

A Lady

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
103
Likes
0
Points
0
A

A Lady

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
103 0 0
Ndio maana Slaa anasema matangazo yasitishwe coz kuna makosa kama haya ambayo yanaashiria kuwa kuna mengine, je tutajueaje kuwa raisi ni wa ukweli kama hatutochunguza zaidi? Ila kuna majuha weeeengiiii tu wanamuona Slaa analeta vurugu. Jamani huyu ni mzalendo and he is doing something for his country. Je wewe utaenda kujibu nini kwa Mungu ukiulizwa uliifanya nini Tanzania?!
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
matangazo yote yasitishwe ili kura zote zihakikiwe (zijumlishwe upya).
 
A

A Lady

Senior Member
Joined
Apr 28, 2009
Messages
103
Likes
0
Points
0
A

A Lady

Senior Member
Joined Apr 28, 2009
103 0 0
Hata mimi naona aibu! Je Tanzania nzima ni Dr. Slaa peke yake ndo ana ujasiri na hekima ya kutambua mabaya ila wengine tumekaa tuuuu tunasubiri evidence au 2015 tuje tuchakachuliwe tena???????????? Shame on us!
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,178
Likes
9,174
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,178 9,174 280
Kiravu akiri NEC ilikosea na sasa matokeo yasomeka kama ifuatavyo

Kikwete 30,960 badala ya kura 17,792 (+13,168)

Slaa 22,036 badala ya kura 3,789 (+18,247)

Utaona Slaa alitaka kudhurumiwa kura 18,247. Je kuna makosa mangapi ya aina hii yamefanyika?
Hakuna kitu mkuu. Hawa wameshaumbuka na sasa ni katika kuficha aibu. Wanajua hizo kura ''walizomuongezea'' Dr. Slaa haziwezi kubadili matokeo ya uRais.
 
R

rushembo

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0
R

rushembo

Member
Joined Nov 3, 2010
10 0 0
Dr. Slaa itisha maandamano Nchi nzima kupinga matokeo bila hivyo hakutakuwepo na somo watakalojifunza. Tunataka Dunia ijue kuwa wamechakachua kama walivyofanya IRAN, KENYA, ZIMBABWE na kwingine kwa madikteta kama hawa, Huu umekuwa utaratibu sasa wa CCM kuchakachua. Kukomesha ni kuingia mtaani.
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
Kiravu akiri NEC ilikosea na sasa matokeo yasomeka kama ifuatavyo

Kikwete 30,960 badala ya kura 17,792 (+13,168)

Slaa 22,036 badala ya kura 3,789 (+18,247)

Utaona Slaa alitaka kudhurumiwa kura 18,247. Je kuna makosa mangapi ya aina hii yamefanyika?

Kikwete pia alikuwa anadhulumiwa 13,168. Au sio?
 
C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
Dr. Slaa itisha maandamano Nchi nzima kupinga matokeo bila hivyo hakutakuwepo na somo watakalojifunza. Tunataka Dunia ijue kuwa wamechakachua kama walivyofanya IRAN, KENYA, ZIMBABWE na kwingine kwa madikteta kama hawa, Huu umekuwa utaratibu sasa wa CCM kuchakachua. Kukomesha ni kuingia mtaani.
wewe si unaropoka tu, kipute cha mtaani kikianza mtaachia wamachinga waandamane na nyinyi mtakuwa mnafuatilia kupitia viblogu vyenu......
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Ngoja tutafute mengine yanayofanana.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,767
Likes
2,321
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,767 2,321 280
wewe si unaropoka tu, kipute cha mtaani kikianza mtaachia wamachinga waandamane na nyinyi mtakuwa mnafuatilia kupitia viblogu vyenu......
Nyie wezi ndio mnayaleta yote hayo hata AIBU hamna,na jamani kila kitu anaona ni Slaa tu wengine tunafanya nini?hakika sikukosea kumpa kura yangu Slaa a.k.a Silaha ya maangamizi
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Acha kutudangaya hadi saizi mbona hawajabadili kwenye web yao hao ni wezi bana. gonga www.nec.go.tz
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Watakuwa wamekosea katika majimbo yote, kwa kweli kuna haja ya kusitisha kutangaza matokeo maana makosa kama hayo huenda yapo mengi.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,387
Likes
31,626
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,387 31,626 280

Forum statistics

Threads 1,236,906
Members 475,327
Posts 29,271,945