NEC wakubali kuboronga Matokeo ya uchaguzi Source the Citizens, 5 nov 2010


silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Mkurugenz wa NEC amekubali mwenyewe kwamba shughuli ya uchaguzi ya mwaka huu wamechemka,, Habari za uhakika zinatoka kwenye Gazeti letu la the Citizen leo zina sema Mkurugenzi Rajabu Kiravu leo ameongea bila aibu kuwa wamechemka matokeao ya Nyangwale na Geita

Geita pekeyake walimnyongea Slaa kura na kumtangazia amepata kura 3,789 wakati kura halali alizopata ni 22,036,,
Wakati huohuo wakamuongezea Kikwete muajiriwa wao kura 13,168 na kupata kura 30,960 wakati alipata kura 17,789...

Sasa majimbo haya mawakala wake walikuwa wakali kidogo wakaenda kufichua siri,, nauliza Je? majimbo mengine ambayo hatuwezi kuyataja si wamechakachua sana?
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Oooh NEC naomba mutuweke wazi kwanini majimbo mengine mulikuwa munayachelewesha?
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
mkurugenz wa nec amekubali mwenyewe kwamba shughuli ya uchaguzi ya mwaka huu wamechemka,, habari za uhakika zinatoka kwenye gazeti letu la the citizen leo zina sema mkurugenzi rajabu kiravu leo ameongea bila aibu kuwa wamechemka matokeao ya nyangwale na geita

geita pekeyake walimnyongea slaa kura na kumtangazia amepata kura 3,789 wakati kura halali alizopata ni 22,036,,
wakati huohuo wakamuongezea kikwete muajiriwa wao kura 13,168 na kupata kura 30,960 wakati alipata kura 17,789...

Sasa majimbo haya mawakala wake walikuwa wakali kidogo wakaenda kufichua siri,, nauliza je? Majimbo mengine ambayo hatuwezi kuyataja si wamechakachua sana?
hee sheshe!
 
C

Chamkoroma

Senior Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
187
Likes
3
Points
0
C

Chamkoroma

Senior Member
Joined Sep 6, 2010
187 3 0
Nchi yetu Tanzania hatuju lini tutawachinjia baharini hawa wakina Bob Mgabe wa ubabe, nchi inachukuliwa na watu watanashati kumbe ni mazimwi ndani yao,hata wa vicent anataka awe spika ili aliburuze bunge lijalo namwomba Mungu aone kilichochema kwake atusaidie, kwani kisasi ni kwake Mungu wetu.
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Hawa jamaa mi naona tukiwachinjia Baharini tutakuwa tumewaonea kabisa ni Bora tuende kwenye machinjio ya ng'ome ilikieleweke kabisaaa
 
Victory 1

Victory 1

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
Victory 1

Victory 1

Member
Joined Nov 3, 2010
21 0 0
Mkurugenz wa NEC amekubali mwenyewe kwamba shughuli ya uchaguzi ya mwaka huu wamechemka,, Habari za uhakika zinatoka kwenye Gazeti letu la the Citizen leo zina sema Mkurugenzi Rajabu Kiravu leo ameongea bila aibu kuwa wamechemka matokeao ya Nyangwale na Geita

Geita pekeyake walimnyongea Slaa kura na kumtangazia amepata kura 3,789 wakati kura halali alizopata ni 22,036,,
Wakati huohuo wakamuongezea Kikwete muajiriwa wao kura 13,168 na kupata kura 30,960 wakati alipata kura 17,789...

Sasa majimbo haya mawakala wake walikuwa wakali kidogo wakaenda kufichua siri,, nauliza Je? majimbo mengine ambayo hatuwezi kuyataja si wamechakachua sana?
Hili amelikubali huku akijua fika jana alikuwa anatugombeza kama watu tusio na akili wala uelewa. Kumbe likiwekwa mojamoja mbele yao ndo wanakubali wamekosa siyo!!!
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Ukiona mtumzima anaumbuka ndiy o hapo,, wameletewa Data wanabaki wanasakiziana mara huu mara Kiravu wamezidi uchakachuzi hawa wachakachuaji wakubwa sana hawa.. wanachakachua mpaka wanazidisha tunawashitukia ndio maana hatuyakubali matokeo yao..
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
NEC ukiona mwenzio kanyolewa zako tia maji
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,488
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,488 280
Kiongozi yeyote aliyeingia madarakani kwa dhuluma usimtegemee hata siku moja kuondoa dhuluma ndani ya raia anaowaongoza...........dhuluma ni mtaji wake wa kuendelea kukaa madarakani sasa atawezaje kuondoa rushwa na udhalimu mwingine ambao ndiyo umempa ulaji......................
 
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
744
Likes
1
Points
0
silver25

silver25

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
744 1 0
Ujue nini Dhuluma itatolewa kwa aibu kwakuwa Sasa tunaamiini kuna watu ambao wanatuwakilisha wapo strong labda watusaliti.. wata waumbua tu na itawapasa kubadilika..
 

Forum statistics

Threads 1,239,059
Members 476,371
Posts 29,340,902