NEC VS Wananchi: Oktoba 2010


G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Oktoba 31, 2010 kulifayika uchaguzi Tanzania. Matokeo ya uchaguzi yametoa yafuatayo:
1. Matokeo ya kura za wananchi dhidi ya kura za NEC.
2. Wagombea waliochaguliwa na Wananchi na wagombea waliochaguliwa na NEC.

Matokeo ya hayo yote ni mshangao wa kile kilichokuwa`kikitangazwa`na`NEC na katika maeneo mengine wananchi waliwashinikiza`Wasimamizi wa NEC kutangaza matokeo ya kura zao siyo zile za NEC
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,888
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,888 280
Was it the first time for NEC kuchakachua, au mliingia kwenye uchaguzi mkijua NEC ni fair? people have been crying for ages in almost all past multparty elections! leo unalalamika NEC what an historical shame on us??

wewe msikie Slaa na team yake mpaka mtakapokuja kujua hawa ni maslahi mbele ndiyo mtajua kuwa kumbe hatuna na tulikuwa hatuna wapinzani! leo wanasema watadai tume huru ya uchaguzi, poor Tanzanians! wasted effort again in 2010!!!
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
Oktoba 31, 2010 kulifayika uchaguzi Tanzania. Matokeo ya uchaguzi yametoa yafuatayo:
1. Matokeo ya kura za wananchi dhidi ya kura za NEC.
2. Wagombea waliochaguliwa na Wananchi na wagombea waliochaguliwa na NEC.

Matokeo ya hayo yote ni mshangao wa kile kilichokuwa`kikitangazwa`na`NEC na katika maeneo mengine wananchi waliwashinikiza`Wasimamizi wa NEC kutangaza matokeo ya kura zao siyo zile za NEC
Wizi wa kura uliofanywa na NEC ni suala zito mno. Ina maana JK na wabunge wengi wa CCM hawakuchaguliwa na wananchi. Hii ni kinyume cha katiba ambayo iko wazi kuwa madaraka yote katika nchi yetu msingi wake ni wananchi. Walichofanya NEC , JK na CCM ni Udikiteta au kupindua serikali ambayo wapiga kura wameichangua. Wananchi hatunabudi kuendelea kuwakataa waziwazi wezi wa kura zetu na kurudisha madaraka ya nchi mikononi mwa wananchi siyo NEC, CCM wala JK.
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
13
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 13 0
Was it the first time for NEC kuchakachua, au mliingia kwenye uchaguzi mkijua NEC ni fair? people have been crying for ages in almost all past multparty elections! leo unalalamika NEC what an historical shame on us??

wewe msikie Slaa na team yake mpaka mtakapokuja kujua hawa ni maslahi mbele ndiyo mtajua kuwa kumbe hatuna na tulikuwa hatuna wapinzani! leo wanasema watadai tume huru ya uchaguzi, poor Tanzanians! wasted effort again in 2010!!!
Ni wageni tu watakaoshangaa comments zako.
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,545
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,545 9 135
Ni wageni tu watakaoshangaa comments zako.
Huyo Waberoya namshangaa, kinachoongelewa hapa ni wananchi kuchaguliwa viongozi na NEC, yeye sijui analeta story gani.
 

Forum statistics

Threads 1,238,907
Members 476,226
Posts 29,336,526