NEC toeni maelezo ni kivipi matokeo ya Geita na Nyang'hwale yanafanana!


Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Mojawapo ya majimbo aliyoyataja Dr Slaa jana ni utofauti wa matokeo ya jimbo la Geita, katika pita pita yangu nimegundua matokeo ya Geita na jimbo la Nyang'hwale yanafanana kila kitu.

Je walipitwa au ni uzembe, kama ni kweli je kuna majimbo mangapi yenye dosari za namna hii au zingine???

Jionee mwenyewe kwenye hii spread sheet. Au unaweza kugonga hapa: The National Electrol Commission of Tanzania - Homepage

geita.jpg

nyangwale.jpg


geita_nyngwale.jpg

au
nec3.gif
 

Attachments:

Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Watakuambia typing error!
Kama waliyatangaza basi vimeo hawakuona?
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,182
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,182 280
Slaa(PhD) huwa habahatishi

Imedhirisha NEC wasivyo makini, unategemea nini kazi wamepewa kina Miraji wana copy&paste wamesahau hizi figure walisevu wakati wanafanya mazoezi ya kuiba kabla ya uchaguzi


.................................MZIRAY KIKWETE SLAA....... LIPUMBA... RUNGWE MGAYWA DOVUTWA SPOILT..... Total

GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
2,935
Likes
525
Points
280
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
2,935 525 280
Mkuu nimeiona hiyo, wame-duplicate kila kitu!!!!
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
aibu gani hiiiiii, hawa wazee wa tume ta uchaguzi mungu anawaona
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
NEC wana haja ya kustaafu wamechoka
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,182
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,182 280
Watakuambia typing error!
Kama waliyatangaza basi vimeo hawakuona?
Kama ni typing error kwa nini error zao zote zinaelekea kum favor Kikwete?
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,182
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,182 280
Slaa(PhD) huwa habahatishi

Imedhihirisha NEC wasivyo makini, unategemea nini kazi wamepewa kina Miraji wana copy&paste wamesahau hizi figure walisevu wakati wanafanya mazoezi ya kuiba kabla ya uchaguzi

Haya ni matokeo yaliyotangazwa na NEC

.................................MZIRAY KIKWETE SLAA....... LIPUMBA... RUNGWE MGAYWA DOVUTWA SPOILT..... Total

GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
 
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2010
Messages
752
Likes
2
Points
0
Mpambalyoto

Mpambalyoto

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2010
752 2 0
Jamani jamani NEC-CCM muwe na utu kidogo. Wizi gani huu? Mwafrika I salute u!
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Kama ni typing error ina maana hakuna mtu anayekagua kazi ya mwingine. Hii ina potential ya kuleta machafuko kwani watu wanaweza kudhani unawaibia kumbe siyo, wanatakiwa waombe radhi kwa kosa hili, je yapo mangapi ya aina ile??
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,708
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,708 267 180
Si wanafanya kwa haraka? wataumbuka tu
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
Safi sana mkuu, hizi ndo taarifa muhimu tunazotaka, na zitamuondoa huyu jamaa safari hii tena kwa aibu kubwa. Hapo ni majimbo mawili what happens to the rest of the country? Ngoja tuone yataishia wapi.
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
9
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 9 135
Nasikia Nanyumbu karibu jana wamuue mkurugenzi baada ya kuona matokeo yaliyotangazwa na tume ni tofauti na waliyoambiwa na mkurugenzi wakati akitangaza. Lakini bahati nzuri huyo mkurugenzi hayo matokeo alikuwa amebandika hata kwenye geti la nyumbani kwake na alikuwa na copy, ikabidi akawapigia tume mbele ya watu na kuwaambia mbona mmetoa matokeo tofauti na nilichowatumia, baada ya hapo tume walitangaza tena kukiwa na marekebisho!!!
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
Slaa(PhD) huwa habahatishi

Imedhihirisha NEC wasivyo makini, unategemea nini kazi wamepewa kina Miraji wana copy&paste wamesahau hizi figure walisevu wakati wanafanya mazoezi ya kuiba kabla ya uchaguzi

Haya ni matokeo yaliyotangazwa na NEC

.................................MZIRAY KIKWETE SLAA....... LIPUMBA... RUNGWE MGAYWA DOVUTWA SPOILT..... Total

GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
What????
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
Hawana aibu madudu mtu hawa, mbona wanataka kutuharibia Tanzania yetu
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,786
Likes
23,182
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,786 23,182 280
Msiwe na haraka data zinaanza kuvuja taratibu mwisho tutapata kitu na box be patient hata EPA walikataa hivi hivi, nasikia Makame tumbo joto.
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Duh! Hadi aibu. Hivi kuna uwezekano wa kuchukua hatua za kisheria kabla ya matoleo ya mwisho kutangazwa? Maana sheria inasema yakishatangazwa na tume hakuna mahakama yenye mamlaka ya kushughulikia pingamizi lake. CHADEMA wanapaswa kujitahidi kuweka hilo pingamizi sasa, la sivyo watakuwa wamechelewa na zoezi la ubakaji wa demokrasia litakamilika.
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,708
Likes
267
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,708 267 180
Tuendelee kutafuta ushahidi popote unapopatikana, Aibu kubwa watu wazima wakosa Akili, eti Jaji, to hell na ujaji wake
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 160
Hiyo coincidence ya watu wa sehemu tofauti kuwa na idadi kubwa vile vile n ratio ya 1 kwa trillion. Kwa kweli uchaguzi Tanzania ni kichekesho. Na Kikwete kweli atapanda jukwaani na kushangilia ameshinda!
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
60
Points
145
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 60 145
Slaa(PhD) huwa habahatishi

Imedhihirisha NEC wasivyo makini, unategemea nini kazi wamepewa kina Miraji wana copy&paste wamesahau hizi figure walisevu wakati wanafanya mazoezi ya kuiba kabla ya uchaguzi

Haya ni matokeo yaliyotangazwa na NEC

.................................MZIRAY KIKWETE SLAA....... LIPUMBA... RUNGWE MGAYWA DOVUTWA SPOILT..... Total

GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
MUNGU YUPO UPANDE WETU...! kuna siku makaburi ya akina makame yatakuja kufukuliwa na watoto wetu..!
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972