NEC ni taasisi mojawapo kama uvccm na uwt ndani ya CCM, hili limewekwa hadharani


H

harrysonful

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
0
H

harrysonful

Member
Joined Oct 27, 2010
34 0 0
pengine iwekwe hadharani kuwa tume ya uchaguzi ni moja ya taasisi zilizowekwa kwa ajili ya kuibeba ccm. Hii imewekwa wazi na mmoja wa wapiganaji wetu ambae amesema wazi daima ccm imejiwekea utaratibu wa kuwa na watetezi ktk kila secta mfano.bot,mahakama,nec na sekta nyingine na inafanya kazi ikishirikiana na uvccm na uwt kama sehemu ya taasisi zake ktk kuhakikisha inabaki madarakani..hii inajionesha huko shinynga kwa kuiba ushindi wa chadema hadharani kwa kumtangaza bwana shelembi kuwa mbunge kwa chadema na baada ya kuingia kushangilia akatangazwa bwana masele kuwa mshindi tena,hali hiyo iko kigoma mjini. Sumbawanga na songea..nec inaendelea nakubadiilisha matokeo ya uraisi kama ilivoagizwa na ccm baada ya watanzania kuelekeza maskio yao ktk kura za ubunge..

Uvccm
uwt
nec
will keep ccm alive
 
S

Soda

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
S

Soda

Member
Joined Nov 2, 2010
17 0 0
Chadema lazima kushinda
au haki mnayoijua ni mpaka Chadema ishinde
Pia ni haki CCM kushinda sio lazima Chadema
Haki ni pande zote
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
23
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 23 135
pengine iwekwe hadharani kuwa tume ya uchaguzi ni moja ya taasisi zilizowekwa kwa ajili ya kuibeba ccm. Hii imewekwa wazi na mmoja wa wapiganaji wetu ambae amesema wazi daima ccm imejiwekea utaratibu wa kuwa na watetezi ktk kila secta mfano.bot,mahakama,nec na sekta nyingine na inafanya kazi ikishirikiana na uvccm na uwt kama sehemu ya taasisi zake ktk kuhakikisha inabaki madarakani..hii inajionesha huko shinynga kwa kuiba ushindi wa chadema hadharani kwa kumtangaza bwana shelembi kuwa mbunge kwa chadema na baada ya kuingia kushangilia akatangazwa bwana masele kuwa mshindi tena,hali hiyo iko kigoma mjini. Sumbawanga na songea..nec inaendelea nakubadiilisha matokeo ya uraisi kama ilivoagizwa na ccm baada ya watanzania kuelekeza maskio yao ktk kura za ubunge..

Uvccm
uwt
nec
will keep ccm alive
jamani wafanye nini nec hawako huru kabisa. Wamechaguliwa na serikali ya ccm wamtumikie nani?
 

Forum statistics

Threads 1,252,098
Members 481,989
Posts 29,795,303