NEC mkilazimisha ushindi wa CCM wanameru tutatumia faru...... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC mkilazimisha ushindi wa CCM wanameru tutatumia faru......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Mar 22, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunatahadharisha nec kuwa pindi watakapochakachua matokeo ya ubunge,tunawaahidi tutatumia faru.....faru ni kifaa chenye waya ndani yake kinafanana na fimbo.huku meru ni kifaa kinachotumika sana kwenye vurugu...watuachie uchaguz wetu tuchague tumpendae,,sio kutupa kiongoz asiye ijua meru
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mtaweza makondoo?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Nchemba sasahivi atakuwa anafikiria jinsi gani atakimbia na masanduku ya kura!
    Maujanja kwisha kabisa, kwa jinsi alivyo na stress sidhani kama ana yale mawazo yake ya kula wake za watu
     
  4. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,969
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwani ccm hawagombei? Au hawana haki ya kushinda? Au hawana wapiga kura?. Acheni siasa za kitoto na za kipumbavu , kila chama kina haki ya kuchaguliwa na kutangazwa mshindi na Nec inafanya kazi kulingana na sheria na cyo vitisho, kama mmeona kuna dalili ya kushindwa hiyo ni shauri yenu.
     
  5. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    In God we trust
     
Loading...