Ndugu zangu Waislam kufundisha karate Misikitini lina maana gani hili

kahtaan

JF-Expert Member
Jul 11, 2009
17,627
2,000
07/10/2013





Kamanda Zellothe Stephen akionesha CD za mafunzo ya kijeshi zilizokuwa zinatumiwa na kundi hilo.

Na Abdallah Bakari, Mtwara
POLISI mkoani Mtwara inawashikilia watu 11 kwa tuhuma za kupata mafunzo ya kijeshi msituni kwa kutumia CDs za al-Shabaab.

Tukio hilo la aina yake limetokea katika mlima Makolionga wilaya ya Nanyumbu mkoani hapa ambapo pia CDs zenye mafunzo mbalimbali ya kijeshi 25 zimekamatwa.

Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mtwara, Zelothe Stephen ameuambia mtandao wa Kusini Leo kuwa watuhumiwa hao walikamatwa wiki moja iliyopita baada ya jeshi lake kupata taarifa kutoka kwa wasamaria wema: CD hizo zilikuwa zinatoa mafunzo ya Al-Shabaab ya kuchinja watu, Mauaji wa Osama Bin Laden, Zindukeni Zanzibar, Kuandaa Majeshi, Mauaji wa Idd Amin na Mogadishu Sniper, alisema Stephen.

Alisema watuhumiwa wote ni wakazi wa wilaya ya Nanyumbu mkoani hapa na kwamba walikuwa wakiongoza na Mohamed Makande 39, mkazi wa kijiji cha Sengenya ambaye pia anashikiliwa na jeshi hilo.

Aliwataja wengine waliokamatwa kuwani Hassan Omary (39) mkazi wa kijiji cha Nanyulu, Rashid Ismail (27). Abdallah Y. Hamisi (32), Salum Wadi (38), Fadhili Rajabu (20), Abbas Muhidini (32), Ismail Chande (18), Said Mawazo, Issa Abeid (21), na Ramadhani Issa (26) wote wakazi wa kijiji cha Likokona.

Kuhusu vitu watuhumiwa walivyokamatwa navyo, Kamanda Zelothe alisema, Tumekamata mapanga mawili, Deki ya DVD, Solar, Visu, Tochi, Betri, Simu za kiganjani 5, Vyombo mbalimbali vya kulia chakula, Baiskeli tatu, Vitabu mbalimbali wa dini ya Kiislam, Unga wa mahindi kilo 50, Mahidi kilo 150 na virago vya kulalia. Vingine ni mfuko wa kijani unaosadikiwa ni wa kijeshi wenye nembo ya nanga ya meli yenye mistari kulia na kushoto na nyoka katikati.

Alisema jeshi lake licha ya kuwafikisha watuhumiwa mahakamani, linaendelea na uchunguzi wa kina kwa kushirikiana na Polisi Makao Makuu kwa lengo la kufanikisha kuunasa mtandao mzima.
Dada Faru hii habari ni ya mwaka gani na chanzo chake kipi?
Hebu tufafanulie kidogo bo mkubwa.
 

kahtaan

JF-Expert Member
Jul 11, 2009
17,627
2,000
Kwa maana hiyo una imani na Yesu Kristu, pamoja na Biblia. Takbiiiir
Biblia kabla ya Paulo ilikuwa safi sana.
Alipoitia mkono Paulo tu balaa zote zikaanzia hapo.
Kuanzia ulaji wa Kitimoto mpk Ushoga.
Vyote kaleta paulo.
Na Alaaniwe milele
Sema Amen Mgalatia
 

Faru Kabula

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
12,960
2,000
Uzi ulianza kwa hoja iliyotaka kujua kwa nini karate inafundishwa katika baadhi ya misikiti, ukizingatia hilo ni eneo ambalo watu wanaenda mahususi kwa ajili ya ibada. Badala ya hoja kujibiwa, nashuhudia jambo lingine linalofanyika upande wa pili likihojiwa kuwa iweje nalo lifanyike. Kwa ufupi hakuna jibu la hoja hadi wakati huu, labda litakuja baadaye
 

Samcezar

JF-Expert Member
May 18, 2014
5,144
2,000
Wanajiandaa na jihad ya nchi nzima. Ili wakianza wawe wanapiga makafiri wanauwa.
 

Faru Kabula

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
12,960
2,000
2013?
We unatuleta habari wakati ule umeachwa na mumeo?
Hivi hujapata Mume mpk leo?
Tatizo nini? Au Gongo hujaacha?
Kwamba 2013 ni mbali? Katika taaluma ya utafiti, inaruhusiwa kufanya rejea katika taarifa za hadi miaka 10 iliyopita. Ungesoma Masters Degree ungeelezwa hilo
 

kahtaan

JF-Expert Member
Jul 11, 2009
17,627
2,000
Mudi ndo maana watu kama nyinyi alikuwa anawalawiti.Bahati yako umezaliwa zama hiz.
Bi mkubwa mbona mchezo huu wa kigalatia unauongelea sana?
We huna habari VATICAN kulawiti watoto ni jambo la kawaida kabisa ?

The Vatican's child abuse response

Hii habari imeandikwa na Wagalatia km wewe. Anajiita BBC. manake usije kusema imetoka hii habari imetokea Madrasa.

Soma uone Mapadri wanavyo lawiti watoto wa KIUME tena Chini ya Usimamizi wa MAKANISA YAO.
 

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Nov 3, 2014
1,971
2,000
Bi mkubwa mbona mchezo huu wa kigalatia unauongelea sana?
We huna habari VATICAN kulawiti watoto ni jambo la kawaida kabisa ?

The Vatican's child abuse response

Hii habari imeandikwa na Wagalatia km wewe. Anajiita BBC. manake usije kusema imetoka hii habari imetokea Madrasa.

Soma uone Mapadri wanavyo lawiti watoto wa KIUME tena Chini ya Usimamizi wa MAKANISA YAO.
Sasa BBC ndo nini anti kahtaan.
Vip mudi amekuambukiza usodoma!
 

kahtaan

JF-Expert Member
Jul 11, 2009
17,627
2,000
Sasa BBC ndo nini anti kahtaan.
Vip mudi amekuambukiza usodoma!
Mimi ntakupa Elimu ya Bure tu bi mkubwa wala sina roho korosho km ya Paulo.

BBC ni British Broadcast. Ni chombo cha habari kilicho Chini ya Serikali ya Kigalatia ya Uingereza iliko chini ya Malkia Elizabeth ambae ni Custodian wa CHURCH OF ENGLAND.

Kwahio Wagalatia hawa kutaja habari za Ufirwaji wa watoto wa kiume wa wagalatia wenzao wa Italy ni ukweli mtupu usiokuwa na Shaka ndani yake.

Yaani ni sawa na Wewe kusema humjui babako mzazi. Na ulizaliwa wakati mamako anauza Pombe ya moshi kule Muleba .
Hilo ni jambo la wazi na watu wote wanaokufahamu wanajua.
 

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Nov 3, 2014
1,971
2,000
Mimi ntakupa Elimu ya Bure tu bi mkubwa wala sina roho korosho km ya Paulo.

BBC ni British Broadcast. Ni chombo cha habari kilicho Chini ya Serikali ya Kigalatia ya Uingereza iliko chini ya Malkia Elizabeth ambae ni Custodian wa CHURCH OF ENGLAND.

Kwahio Wagalatia hawa kutaja habari za Ufirwaji wa watoto wa kiume wa wagalatia wenzao wa Italy ni ukweli mtupu usiokuwa na Shaka ndani yake.

Yaani ni sawa na Wewe kusema humjui babako mzazi. Na ulizaliwa wakati mamako anauza Pombe ya moshi kule Muleba .
Hilo ni jambo la wazi na watu wote wanaokufahamu wanajua.
Dhambi ya kuwaingilia watoto wadogo,toka mohamed mpka madrasa haiwez kukuacha salama mbwa kasoro mkia.
 

kahtaan

JF-Expert Member
Jul 11, 2009
17,627
2,000
Wanajiandaa na jihad ya nchi nzima. Ili wakianza wawe wanapiga makafiri wanauwa.
Uzi ulianza kwa hoja iliyotaka kujua kwa nini karate inafundishwa katika baadhi ya misikiti, ukizingatia hilo ni eneo ambalo watu wanaenda mahususi kwa ajili ya ibada. Badala ya hoja kujibiwa, nashuhudia jambo lingine linalofanyika upande wa pili likihojiwa kuwa iweje nalo lifanyike. Kwa ufupi hakuna jibu la hoja hadi wakati huu, labda litakuja baadaye
Makafiri lzm waogope kufa manake hawana hakika wakishakufa watakutana na Paulo au Matayo au Gwajima.
 

kahtaan

JF-Expert Member
Jul 11, 2009
17,627
2,000
Dhambi ya kuwaingilia watoto wadogo,toka mohamed mpka madrasa haiwez kukuacha salama mbwa kasoro mkia.
Teh Teh teh.
Bi mkubwa Acha hasira usije kupata mimba ingine bure km hizo mimba zako 7 zilizopita
Matokea yake kila mtoto ana baba tofauti.

Mimi nakupa USHAHIDI tena wa Uhakika asilimia 100%.
Wewe unarusha Mipasho na maneno ya waimba Mchiriku.
Kanisa KATOLIKI LIMELAANIWA VIKALI Na UMOJA WA MATAIFA KUHUSU SUALA LA VIONGOZI WAKE KULAWITI WATOTO WA KIUME KWA MIAKA MINGI SANA.

Catholic Church child sexual abuse scandal

Almost 1,700 priests and clergy accused of sex abuse are unsupervised

Huu ndio Ukweli.
Sasa ulitaka wakae kimya muendelee KULAWITI watoto kwa kutumia BIBLIA NA JINA LA YESU?
Malaya si wamejaa tele. Yanini KULAWITI WATOTO WA KIUME WADOGO WADOGO namna hii?
 

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Nov 3, 2014
1,971
2,000
Teh Teh teh.
Bi mkubwa Acha hasira usije kupata mimba ingine bure km hizo mimba zako 7 zilizopita
Matokea yake kila mtoto ana baba tofauti.

Mimi nakupa USHAHIDI tena wa Uhakika asilimia 100%.
Wewe unarusha Mipasho na maneno ya waimba Mchiriku.
Kanisa KATOLIKI LIMELAANIWA VIKALI Na UMOJA WA MATAIFA KUHUSU SUALA LA VIONGOZI WAKE KULAWITI WATOTO WA KIUME KWA MIAKA MINGI SANA.

Catholic Church child sexual abuse scandal

Almost 1,700 priests and clergy accused of sex abuse are unsupervised

Huu ndio Ukweli.
Sasa ulitaka wakae kimya muendelee KULAWITI watoto kwa kutumia BIBLIA NA JINA LA YESU?
Malaya si wamejaa tele. Yanini KULAWITI WATOTO WA KIUME WADOGO WADOGO namna hii?
Mudi sasa alitakiwa kuwa jela kuwalawiti watoto wa miaka 9,na hiyo kadhia kawarithisha walimu wa madrasa


Gujarat: Madrasa teacher rapes student for four years, booked

Hata wewe utakuwa ushatatuliwa marinda!


Maiman huko mtindo ndo huo.Ndo maana unaongea huku unajiharishia mbwaa mbwa mbwaa!

Sexual abuse, assault & harassment: 14 tips for Imams | SoundVision.com
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom